หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: 2 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 57283 ครั้ง)
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเล่นเลย เน็ตที่ออฟฟิสก็เสียอีก ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
Congratulation!!!

อืมมม..... ต้องขอบคุณเว็บนี้เป็นอย่างมากเลยล่ะค่ะ
เพราะได้ฟอนต์สวยๆไปใช้เยอะเลย><!!
เอ่....2ขวบแล้ว  
เลขสวยดีค่ะ
เลข2เป็นเลขคู่ที่เปรียบเสมือนเว็บนี้ ที่จะคู่พวกเรา
นักโหลดฟอนต์ตลอดไป.....(ฮิ้วววววว...>o<!!/เอฟเฟ็กซ์ประกอบ)

[H]appy rith[D]ay to ' www.f0nt.com '
อยู่มาจะปีนึงแล้ว
ยังไม่เคยจับฟ๐นต์เลย
ไม่เคยโหลดด้วย
แต่สนุกดี ลันล้า

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เพิ่งเคยเข้ามาที่เว็บนี้....ขอบคุณมากที่ทำเว็บนี้ขึ้นมา
ซึ้ง ....ขอบคุณจิง ๆจ้า

อ้อ...วันนี้ก็วันเกิดน้องเราล่ะ
ยินดีด้วยค่ะ เกย์ออก

ขอให้ f0nt อยู่คู่โลกตลอดไป   ฮิ้ววว

ไม่ได้ปั่นนาน เลย  ยิ้มน่ารัก
ซึงครับ  ฮือๆ~

ปล. ซึงเป็นกริยา อาการอย่างหนึ่งคล้ายๆซึ้ง แต่ไม่เหมือนกันตรงซึงจะเฟคกว่า แบบว่าไม่ซึ้งจริง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
Happy Aniversary!!!
     F0nt.com
To be happy,,
Dont do whatever you like,,but like whatever you do. Happiness comes not from having much to live on,,
but much to live for..
 (แจ๋ว แจ๋ว) Cheer up!!

รักแท้แต่รอให้รวยก่อน(- -')!
ยินดีด้วยคร้าบ 2ขวบแล้ว  กรี๊ดดดดด
ขอบคุณที่แบ่งปันฟ้อนกันครับผม
เว็ปฟอนต์จงเจริญ
เจริญ ๆ ๆ
เจริญอีก เจริญอีกเรื่อยๆ และ เจริญต่อไป
ขอบคุณค่ะ ฮี่ๆ
Congratulation!!!

อืมมม..... ต้องขอบคุณเว็บนี้เป็นอย่างมากเลยล่ะค่ะ
เพราะได้ฟอนต์สวยๆไปใช้เยอะเลย><!!
เอ่....2ขวบแล้ว 
เลขสวยดีค่ะ
เลข2เป็นเลขคู่ที่เปรียบเสมือนเว็บนี้ ที่จะคู่พวกเรา
นักโหลดฟอนต์ตลอดไป.....(ฮิ้วววววว...>o<!!/เอฟเฟ็กซ์ประกอบ)

[H]appy rith[D]ay to ' www.f0nt.com '

แม่ะ ความคิดน้อ ขอให้เจริญตามคำพูดละกันครับ
ขอให้บอร์ดอยู่นานๆ (เว็บด้วย)
ถ้าทำงานได้เงินเดือนเยอะๆเดี่ยวอาร์ตเอาเงินให้ช่วยค่าโฮสละกัน (อีกหลายปีอยู่)  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
สองปีแล้วเหรอเนี่ย....

ส่วนตัวไม่ค่อยได้เข้ามาตอบ แต่ก็ได้อะไรจากเวปนี้เยอะเลยครับ

โดยเฉพาะf0nt สวยๆ

ขอบคุณครับ
เว็บฟอนต์ทำให้เราไม่เหงา
ขอบคุณจริงๆที่คบเราเป็นเพื่อนมาตลอด
เว็บฟอนต์จงเจริญ ยิ้มน่ารัก

i lOvE RihAnNa!!
ขอแสดงความยินดีและขอบคุณมากๆๆๆๆๆ
ขอให้เว็บและผู้สร้างสรรค์ฟอนท์นี้จงเจริญเสมอไป สาธุ _/|\_
เค้าใช้บริการเว็บนี้มานานแล้วค่ะ  ดีใจที่คนไทยมี ฟ๐นต์ไว้ใช้กัน
ขอบคุณมากมาก ที่สร้างเว็บนี้ขึ้นมาค่ะ

อดในสิ่งที่อยาก ทนในสิ่งที่ทำ
เมื่อไหร่จะปิืดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16