หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: 2 ปีกับเว็บ F0NT.COM  (อ่าน 57304 ครั้ง)
รู้สึกภูมิใจมากกับการที่เป็นสมาชิกบอร์ดของ font.com ลันล้า
ดีใจกับอายุครบ 2 ปี และหวีงว่าคงจะอยู่ด้วยกันไปเรื่อยๆๆๆๆ ๆๆๆๆ

ขอให้เว็บมาสเตอร์ ทีมงานยักษ์ มีสุขภาพแข็งแรงมีพลังในการสร้างสิ่งดีๆเพื่อพวกเราต่อๆไปครับ
 ไหว้

กำลังโหลดข้อมูล .....
 (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
สุขสันต์วันเกิดอายุครบ 2 ขวบค่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ
................................................. (แจ๋ว แจ๋ว)

OOO
OOOO
OOOOO
OOOOOO
OOOOOOO
HBD ย้อนหลังค้าบบบ
โอ้ เราเป็นผีบอร์ด(ผีบอร์ดจริงๆเพราะไม่เคยตอบเลย555 คริคริ)นี้มา2ปีแล้วรึนี่ 555
ยินดีด้วยครับ ขอให้เวบนี้อยู่ไปนานๆครับ ฮี่ๆ
สุขสันต์วันเกิด ฟ๐นต์.คอม นะจ๊ะ   ลันล้า

ไม่ได้เข้ามานาน(มากๆ)  มีอะไรเปลี่ยนแปลงไปเยอะ แต่ความอบอุ่นสนุกสนานของที่นี่ก็ยังคงเดิม
ขอให้เป็นเว็บที่สนุกสนานอย่างนี้ตลอดไปนะคะ   

อะ เป่าเทียนเร้ว

HBD ย้อนหลังค้าบบบ
วันนี้เพิ่งวันที่18ไม่ใช่เรอะ  เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 ไหว้ สาธุ ติดตามมานาน ในที่สุดก็กลายเป็นสาวกของฟ๐นต์ไปแล้ว

ตอนนี้ก็ติดฟ๐นต์งอมแงม  ง่ะ

ขอให้อยู่ไปนานๆเน้อ  ยิ้มน่ารัก

พนักงานบริษัท.
 :45:ยินดีด้วยนะคะ
ยินดีด้วยนะครับ
ขอให้อายุมั่นขวัญยืน
อยู่เย็น เป็นสุข มีมุกตลอดปี
ขอยินดีด้วยอีกหนึ่งกระจู๋ นะ (อิอิ)
ยินดีด้วยนะคะ กับสองปีที่เต็มเปี่ยมไปด้วยคุณภาพของฟอนต์ดอทคอม
ขอให้เว็บนี้เป็นที่นิยมมากขึ้นเรื่อยๆ และมีคนเอาฟอนต์ไปใช้เยอะๆ  ยิ้มน่ารัก

(ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าฟอนต์เลย งานจะท่วมหัวละ  ฮือๆ~)
ยินดีด้วยค่ะ

(ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าฟอนต์เลย งานจะท่วมหัวละ ฮือๆ~)

เป็นเหมือนกันเลย กำลังเครียดอยู่เหมือนกัน
มีฟอนต์ตัวนึง ที่ปล่อยวันครบรอบวันเกิดฟร้อนดอทคอมพอดีเลย  กรี๊ดดดดด
วันนี้วันกองทัพไทยตะหาก ชิ

ลันล้า หุหุ เผลอแปบเดว 2 ปีแล้วเหรอเนี่ย ไวดีเจง ๆ ขอให้เวปนี้มีคนทำฟอนต์มาเยอะ ๆ นะคับ แบ่งบันกันให้ดีแบบนี้ตลอดไป เวปมาสเตอร์ก้อสู้ต่อไปนะคับ อย่ายอมแพ้ ^^
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16