หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: พจนานุกรมหนังโป๊ว+สอนพูดญี่ปุ่น  (อ่าน 82260 ครั้ง)
  av ย่อมาจากอะไรครับ  งง

alternate voltage ครับ

ไฟฟ้าโวลท์สลับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
  av ย่อมาจากอะไรครับ  งง

มาจาก Adult Videoจ้ะ แต่คนญี่ปุ่นเรียก เอวี ไม่ได้ เพราะเค้าพูดว.แหวนไม่เป็น
เลยเรียก เอบี อย่างวอลโว่ก็เรียก โบลุโบ อะแล้วก็พูดเสียงเดียวตรงตัวสะกด
ไม่ได้อีก อย่างแมคโดนัลด์ เลยกลายเป็น มักกุโดะนะรุโดะ เป็นต้น
 เกย์แอบ เข้าใจผิดมาตั้งนาน นึกว่าย่อมาจาก Adult Video

//  หน้าแตก ถูกตัดหน้า ตกลงว่าเข้าใจถูกใช่ไหมครับ  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ม.ค. 2007, 17:08 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อะนาตาโนะ นานิเดสก๊ะ  ลันล้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

คนสนใจเยอะนะครับ  ฮิ้ววว

i'll walk until i find u.

เณรมาก่อนผมอีกนะ

สองคนนี้ นี่ น่าจะเป็นคนแรกๆ ที่กดเข้ามาดู.........

ลุงอ๋ากับเณรธี นี่ยังไง.......... ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ช่วยเขียนเป็นภาษาญี่ปุ่นให้หน่อยครับ คันจิด้วย จะได้จำไปพร้อมๆกัน ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ไหว้   มาจากภาษาไทย  ( มั้ง )     เอวัง  =  av

^_^    ปั ก ษ์ ใ ต้ ง า ม เ ลิ ศ      ถิ่ น ร ะ เ บิ ด ม า ก มี                          ป ร ะ เ พ ณี เ ผ า โ ร ง เ รี ย น     แ ว ะ เ วี ย น ป ล้ น ปื น
oh NO!! แปลว่า เอาอีก

หมอยล่ะ?

ภาษาเกาหลี  แปลว่าอะไรนะ?

ไม่ใช่ หม๋วยหย้า เหรอ  เฮ้ย!?

มาแก้คำผิด

จริงๆ มันต้อง  หมอยย้ะ~

อ๊ะ  กระจู๋สอนภาษาอยู่อีกที่นึง

ปาล์ม... ฮือๆ~

งบน้อย
ช่วยเขียนเป็นภาษาญี่ปุ่นให้หน่อยครับ คันจิด้วย จะได้จำไปพร้อมๆกัน ฮิ้ววว

เอาคำไหนดีพี่
เดี๋ยวต่อไปใครถามคำไหนก็เขียนให้หน่อยครับ ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีผู้หญิงเคยถามผมว่า ผู้ชายดูหนังโป๊ทำไม

ตอบไม่ได้ครับ
ตอบได้แต่ว่าดูแล้วทำอะไร เกย์แอบ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9