หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: พจนานุกรมหนังโป๊ว+สอนพูดญี่ปุ่น  (อ่าน 82265 ครั้ง)

เณรมาก่อนผมอีกนะ

ง่ะ

ฮี่ๆ

...
เรียนภาษาฝรั่งเศสมาด้วยเหรอ ยากมะ

ครูพักลักจำ เขามานะครับ  หมีโหดดดด

แต่ถ้้าครูน่ารัก รักจังเลยครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้าวผู้ชายเหรอ นึกว่าผู้หญิง

เคยเรียนฝรั่งเศสตอนม.4 จริงๆเรียน
วิทย์ คณิต แต่อยากคุยกับเพื่อนศิลป์ภาษารู้เรื่อง
สุดท้าย2ปีจำได้แค่ หวี นง มักซี่เบอกุ บองชู
กัมมองตาเลวู <==

เหมือนกัน กระแดะอยากพูดเป็นมั้ง  ฮิ้ววว

ซาวาเบียง แมกซี่  กรี๊ดดดดด   <==  ปลื้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
¿Sí? ไอ้มืดหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โตนาโม๊ะ
เนียงละออ ซะลันกระมม ซมกราว
โมซิบาย คะเนียร์

เอือม

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ

ขแมร์แล้วครับ เอือม

งบน้อย
บรู๊ววววว

กาก
หมอยล่ะ?

ภาษาเกาหลี  แปลว่าอะไรนะ?

ไม่ใช่ หม๋วยหย้า เหรอ  เฮ้ย!?

ปาล์ม เฮ้ย!?

นามาเอาวะ ...จักรีเดดซึ.......ก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หมอยล่ะ?

ภาษาเกาหลี  แปลว่าอะไรนะ?

ภาษาญี่ปุ่นใช้คำว่า ฮาโมยิ ครับ ยิ้มน่ารัก

ป.ล.คำว่าคิมูจิ๊มันโดนเรียกกันมาตั้งนานแล้วครับ
ขี้เกียจเปลี่ยนเป็น คิโมจิ๊ ตามสากลเขา ฮิ้ววว
รู้สึกหลังๆ จะเคยเห็นในพันทิปก็เรียกกันนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮ่า~ หมอย~
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9