หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: พจนานุกรมหนังโป๊ว+สอนพูดญี่ปุ่น  (อ่าน 82261 ครั้ง)
อาชิเตรุ   ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สะเกเบ้       เฉยๆ     จ้ะ

ปล การเล่นแบบภาษาไม่วิบัติก็สนุกดีเหมือนกันนะ จะพิมพ์ที
ต้องทำเสียง คะ ค่ะ ค้ะ ค๊ะ ค่ะ ถูกเสียงไหม เลยจะพยายาม
ใช้จ้ะแทน เอฟเฟคเสียงมันไม่ต้องคิดเยอะเท่าไหร่ เป็น
เหมือนกันไหมเอ่ย
ใช้ครับสิครับ ฮิ้ววว

> อามะภณฺเต

อาชิเตรุ   ยิ้มน่ารัก

อาชิเตรุ ไม่มีครับ มีแต่ ไอชิเตรุ

ขอใช้ครับแทนนับแต่บัดดี้แล้วกัน พิมพ์ง่ายกว่า คะค่ะค้ะค๊ะค๋ะ และ จะจ่ะจ้ะจ๊ะจ๋ะจริงๆด้วย ลันล้า
กร๊ากกกก

เอาจริงหรอครับ ว้าววว

อย่าดีกว่า

กร๊ากกกก

เอาจริงหรอครับ ว้าววว

อย่าดีกว่า

จริงครับไม่ได้โม้ ยิ้มน่ารัก

โฮโม เดสกะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

โฮโม เดสกะ  กรี๊ดดดดด

โฮโม ซัมไทม์ เดส ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

โอสส์  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

โอสส์  โวย

อะนะตะ วะ โฮโม เดสกะ?

ไม่ล่ะ  นง

น้องดำ งง

น้องดำ งง

ก็เห็นฝรั่งเศสมา เลยอิตาเลียนกลับไง
แปลว่า จริงเหรอ?

จริงซิ  ลันล้า

จริงอ่ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9