หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดโครงงานของบุ๊ค (แตกหน่อ)  (อ่าน 10171 ครั้ง)
งั้นจะเริ่มทำและ พอเสร็จก็คงเหมือนมานั่งท่องโครงสร้างเทนส์ให้ฟัง
ไม่รู้จะเอาอะไรมาแปะต่อดี ฮิ้ววว

เออใช่ ขโมยงานพี่เบลล์มาตัดใช้ด้วย คงเห็นแล้วล่ะมั้ง
ขอยาดค่ะ ฮิ้ววว

ตามสบายเลยคุณน้องขา

ปล.ชอบมุขน้าติงของพี่แอนจัง555

บุ๊ค เจ๋งค่ะ  เจ๋ง  ทำสวยกว่าครู คศ.3 ซะอีก 
ว่าแต่ทำส่งครูเูหรอคะ เอ้อ อยากมีลูกศิษย์แบบนี้จัง
แล้วเนื้อหาข้างในมันเป็นยังไงอะคะ อยากเห็นค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เนื้อหาก็เสิร์ชกูเกิลหาคำว่า tense แล้วก๊อปแปะ ฮิ้ววว
ใส่เสียงเข้าไป ใส่ตัวอย่างเหตุการณ์เข้าไป export ออกมาเป็นวิดีโอ ส่งค่ะ ฮิ้ววว

เดี๋ยวพอเสร็จจะเอามาแปะอีกที
แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ทำเลย ฮิ้ววว

ขุด!!!

โครงงานเสร็จแล้ว เดี๋ยวอัปใส่ยูทูบแล้วค่อยเอามาแปะ ยิ้มน่ารัก
เลยเอางานอื่นๆ มาแปะบ้าง

งานเ้ผาเว็บส่งอาจารย์ แตกหน่อพันธุกรรมมาจากเว็บพี่มิตร เห็นว่าแนวๆ เดียวกัน ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้

น่านะ ถือว่าช่วยเด็กตาดำๆ ให้มีงานส่งจาน ฮือๆ~

ขอต่อนะคะ เอาลงให้หมด
งานสังคม แนะนำจังหวัดอะไรก็ได้ ประจวบมีคนฉกไปเรียบร้อย เลยเอาละโว้ๆ นี่แหละ

//แก้ รูปใหญ่ โหลดโหดมาก เอือม
งานเผาส่งก่อนสอบ รู้สึกงี่เง่าๆ ยังไงไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.พ. 2007, 13:28 น. โดย B••k » บันทึกการเข้า

ละโว้ อี๋~
ทายว่าภาพต้นฉบับเล็กจิ๋ว แต่บุ๊คเอาไปขยายเลยต้องแต่งให้มันเบลอๆ  ฮี่...

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถูกต้มนะคร้าบบบบบ โวย
+ นี้เพื่้อเธอ

หน้า: 1 [2]