หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: วาดเส้นห้องศิลป์  (อ่าน 76279 ครั้ง)
บอทบักบอสเปล่าฟะ กร๊าก
มาเทพเหมือนกันเลย
เปล่าครับ
ไอ้บอสเลย  ง่ะ

ทำพอให้มีส่งครับ  หน้ามึน
อยากได้ tablet  ฮือๆ~
มีที่มาที่ไป แรงบันดาลใจยังไงบ้างเนี่ย
รูปแฟน หรือว่าอะไร

I ROCK , THEREFORE I AM
สงสัยดราฟจากภาพแอบถ่ายต้องน้องนลินหลับแน่เลย  กรี๊ดดดดด
วาดตะกี้ครับ เปิด paint ขีดๆ
แรงบันดาลใจก็คงเป็น.. โครงงานฟิสิกส์กลศาสตร์2 งานและกำลัง
การเคลื่อนที่แบบซิมเปิ้ลฮาร์โมนิก และระบบเครือข่ายคอมฯ เบื้องต้นครับ

ตัวเองครับ... ผมชอบวาดรูปตัวเองเป็นผู้หญิง (ผู้หญิงทุกคนที่วาดก็คือตัวข้าพเจ้านั่นเอง)
เป็นความพยายามจะถ่ายทอดอารมณ์ออกมา แต่ผมไม่ชอบผู้ชายครับ  ลันล้า

ไอ่เร่  ยิ้มน่ารัก กูจะฆ่าเอ็งพร้อมไอ้น้องอาร์ตเลยดีมั้ย
ตัวจริงก็เหมือนผู้หญิงอยู่นะ

I ROCK , THEREFORE I AM
อยากตายขึ้นมาในบัดดล  ฮือๆ~
 หน้าแตก อ้าว อีบอสเปลี่ยนชื่ออีกแหล่ว
กุ๊กๆ กลับมาลูก ฮือๆ~

อุตส่าห์เขียนไว้ใต้ชื่อแล้วว่าบอส

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
บุ๊คห์จริงๆ  ง่ะ
ตูขอโต้ด ฮือๆ~

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.พ. 2007, 11:43 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

เอ๊ะ  ที่คอมีรอยแดงๆ ด้วย  รอยไรเอ่ย  เกย์ออก

สดๆร้อนๆเลยค่ะ หมึกแอบเลอะด้วย  (อิอิ)
เทคนิก ร่างด้วยดินสอ ตัดเส้น ลงเมจิกดำค่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ฟอนจ์ เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14