หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ปัญหาในแมคยังไงดี  (อ่าน 4560 ครั้ง)
ทำไงดีครับ จะใช้ใน illus10

font  4711_atnoon

ช่วยด้วยยยยยยยย ฮือๆ~

ฟอร์แม็ตสิครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
ฟอร์แม็ตสิครับ

หมายความว่าไงวะเก้อ ง่ะ
format c:

อ้ะ แมค
ทำไมปั๊กถึงจะใช้ใน illus 10 ล่ะ?

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เปลี่ยนเทมเพลตเป็น _v.4 น่าจะได้  ฮิ้ววว

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ทำไมปั๊กถึงจะใช้ใน illus 10 ล่ะ?

เครื่องที่ทำงานยังไม่ได้ซื้อ cs ครับพี่โก้ ฮิ้ววว

ปล.เคยเอาของเถื่อนไปลงแต่เจ๊ง เอาออกแล้วลงใหม่ยังไงครับ ฮือๆ~

เปลี่ยนเทมเพลตเป็น _v.4 น่าจะได้  ฮิ้ววว

ทำไม่เป็นครับลุง หมีโหดดดด
แอบอ้าง
ทำไม่เป็นครับลุง  หมีโหดดดด

แก้ไม่ยากครับ แต่คงเป็นเจ้าของ font หรือถ้าเจ้าของเขาอนุญาตผมก็พอจะช่วยได้ครับ  ฮิ้ววว

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ทำไงดีครับพี่น้อง

ลูกค้าจะเอาให้ได้

สอนวิธีเอา cs2 ออกแล้วลงใหม่ให้หน่อยก็ได้ ไหว้
ลากไฟล์ลงถังขยะแล้วลบทิ้ง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ก๊อบรูปจากที่ทำเล็กนิ่มมาแปะครับ หมีโหดดดด
ก๊อบรูปจากที่ทำเล็กนิ่มมาแปะครับ หมีโหดดดด

เคยทำ กร๊าก

ลากไฟล์ลงถังขยะแล้วลบทิ้ง

ลงใหม่ได้แล้ว แต่เปิดไม่ขึ้น

มันบอกควิซๆอะไรซักอย่างครับ ฮือๆ~
หน้า: [1]