หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จิตพิสัย  (อ่าน 38498 ครั้ง)
ขออีกทีเดียว .... อีกทีเดียวเท่านั้นอาร์ต สวยแน่ๆ โวย
+1 อาร์ต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ม.ค. 2007, 22:08 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อันที่สี่ ให้หมอแมวเอาไปดองยา ศึกษาทางการแพทย์ละกันครับ  ไหว้
ทำอย่างนั้นเสียเวลามากครับ
พี่ว่าฉีกร่างเป็นสองท่อน ท่อนล่างเผา ท่อนบนแช่แข็งดีกว่าครับ
พอเสียชีวิตแล้วก็ค่อยเอาไปปล่อยในคลองหน้าหมู่บ้าน
ยิ้มน่ารัก
โดนตัดหน้า ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมว่า แบ่งอาร์ตเป็น 2 ส่วน แล้วให้เลือดไหลหมดตัว (อาร์ตจะมีสีเขียว) ค่อยๆบรรจงผูกเชือกไว้ในน้ำที่ไหลเชี่ยว แล้วปล่อยไว้อย่างนั้นแหละ  ยิ้มน่ารัก

เอ๊ะ นี่มันกระจู๊คุยเรื่องอะไรกัน   ง่ะ
พี่ไม่อยากให้น้องอาร์ตต้องเผชิญกับความโหดร้ายน่ะครับ  ยิ้มน่ารัก
ความโหดร้ายในตัวพี่เต่าที่ไม่เคยปรากฏที่ไหนมาก่อนน่ะหรอครับ

งั้นอย่างนี้ดีกว่า
ค่อยๆแกะกระดูกออก บรรจงหน่อยนะ เลาะเอาเนื้อออก แล้วก็เอาไปย่างกิน  (อิอิ)
ตีไข่จนตาย  ฮิ้ววว

Character อาร์ทโดดเด่นมากครับ  กรี๊ดดดดด

เรียกได้ว่าทำให้ตูอินไปเลยทีเดียว

ฮิ้ววว และเริ่มรู้สึกจริงจังขึ้นมาเหมือนเป้นชีวิตจริง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตีไข่จนตาย  ฮิ้ววว
เร่  ไอ้มืดหมี
Character อาร์ทโดดเด่นมากครับ  กรี๊ดดดดด

เรียกได้ว่าทำให้ตูอินไปเลยทีเดียว

ฮิ้ววว และเริ่มรู้สึกจริงจังขึ้นมาเหมือนเป้นชีวิตจริง

อยากทำจริงๆหรอครับ พี่เต่าเขาจองแล้วอ่ะ  ไหว้
อาร์ตเป็นซาดิสเหรอ  เหวอ

นานๆ จะเข้ามาที
แต่ตูว่าเค้าเป็นอย่างอื่นว่ะแตน    หน้ามึน

เลวยั้นเงา
มาโซฯ ตะหาก

เหลือแค่นี้พอ เกย์เม้ม

หน้ามึน  ซะอย่างงั้น 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14