หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จิตพิสัย  (อ่าน 38471 ครั้ง)
เย่ จะได้ฝึกวิทยายุทธก็คราวนี้แหละ  กรี๊ดดดดด
ตูดมันสกปรกครับ  หน้ามึน
ต้องล้างให้สะอาดก่อน

อีกอย่าง ...

ตรงลำไส้เล็กน่าสนใจกว่าเป็นไหนๆ  กรี๊ดดดดด
แต่เวลาเอาลำไส้เล็กออกมา เอากลับคืนที่เดิมยากนะครับ  ฮิ้ววว
ซ้ำร้ายถ้าเอาออกมานานไป บางทีกว่าจะยัดกลับได้นี่หน้ามืดเลย....

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ปล่อยทิ้งไว้เลย ฮิ้ววว
งั้นให้อาร์ตเป้นกรณีศึกษาละกัน เดี๋ยวบอกเลยนะว่ารู้สึกอย่างไร  ฮิ้ววว

1. ตั้งแต่วินาทีแรกที่น้องอาร์ตคิด ตามที่พี่เต่าบอก รู้สึกเหมือนมีสีแดงอาบหน้า เลือดไหลหลั่งริน จินตนาการทั้งหลายทั้งปวง มันผุดขึ้นมาครับ
2. จากการที่เห็นพี่เต่าเป็นคนกระทำการนี้ น้องอาร์ตรู้สึกเหมือนดีใจจนบอกไม่ถูก เพราะอย่างน้อย อาร์ตก็ได้เลือกคนที่อาร์ตรักก่อนตาย และรักที่สุด โดยการกระทำการนี้เป็นฝีมือคนวงในเอง (อ้าว)
3. "เป็นความรู้สึกแสนมหัศจรรย์ที่พี่อยากจะมอบให้กับน้องอาร์ตเป็นการพิเศษ" ขอขอบคุณมากๆเลยครับพี่เต่า  ฝากบอกเลยล่ะ " นลินครับ อาร์ตไม่เคยรักใครมากกว่านลินแ้ล้วนะ(ยกเว้นพ่อแม่) ชาตินี้และชาติหน้า อาร์ตจะขอรักนลินจนดับสูญเลยนะครับ

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
พี่เต่าครับ ขอทำบุญสัก วันสองวันก่อนนะ ค่อยมาลงมือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ม.ค. 2007, 21:45 น. โดย น้องอาร์ต » บันทึกการเข้า
 หน้ามึน เอ้อ นะ
ไอ้อาร์ตเป็นไรมากมั้ย  ง่ะ

กินรอบวง
ถูกต้องครับ ปกติถ้ายัดไม่เข้าจริงๆ บางรายก็ต้องปล่อยไว้แต่ต้องระวังเรื่องการติดเชื้อ...พอเวลาผ่านไปเดี๋ยวมันเริ่มยุบก็เอากลับเข้าไป

สามมีพรสวรรค์นะนี่  เจ๋ง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ไอ้อาร์ตเป็นไรมากมั้ย  ง่ะ

ยังครับ ขอไปทำบุญก่อนตายก่อนครับ  ลันล้า

เอือม

งง งง งง งง

แปลว่าอะไรหรอครับ  งง
กู่ไม่กลับ

กินรอบวง
ตรึ่งโป๊ะ

งงกะภูเขาไฟอยู่ 5 นาที  ฮิ้ววว
พี่เต่าทำอย่างนี้ก็ได้

พี่เต่าแค่แอบวางยาให้อาร์ตสลึมสลืองงๆไม่รู้สึกรู้สา แล้วพี่เต่าก็เริ่มเอามีดปลายแหลม แทง!! เข้าไปที่ปลายคอ(เบาๆ) แล้วค่อยๆบรรจงกรีดจนเลือดอาร์ตเริ่มไหลหลั่งริน สีแดงฉานเต็มคอ กรีดรอบคอค่อยๆบรรจงกรีดลงมาที่อก เอาคัตเตอร์ปลายแหลม แทงเข้าไปในเนื้ออาร์ตจนเลือดเต็มตัวผม แล้วนำมีดแล่เนื้อ ค่อยๆบรรจงเลาะ หัวของอาร์ตให้ออกจากกัน นำสมองออกมาทำความสะอาดใส่ Lกฮ เข้าไปให้เต็ม แล้วปิดผนึกไว้เหมือนเดิม ตามด้วยยาดองศพฉีดเข้าไปในเส้นเลือดใหญ่ แล้วเริ่มเอามีดแล่เนื้อ ผ่าเอาหัวใจอาร์ตออกมา นำมีดผ่าตัด ค่อยๆกรีดลงผิวของหัวใจ แล้วผ่าออก เืลือดสีแดงดำขุ่นไหลละลักออกจะหัวใจอาร์ต แล้วผ่าตามแนวนอน แยกหัวใจอาร์ตออกเป็น 4 ส่วน
ส่วนแรก เก็บดองยาไว้ให้คุณพ่อคุณแม่
ส่วนที่สองถึงส่วนที่สาม ให้น้องนลินคนเดียว
ถ้าไม่เอาพี่เต่าเชิญกินตามสบาย  (อิอิ)

เหยียบกระทืบซ้ำก็ไม่เป็นไรนะครับ อาร์ตยินดี
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14