หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จิตพิสัย  (อ่าน 38456 ครั้ง)
มี Styleur AUG พร้อม Rocket Propeled Grenade บรรจุ 5 นัด
คิดว่าน่าจะใช้แทน Flash bomb ได้

ยิ้มน่ารักอาร์ต สั่งลาญาติพี่น้องได้เลย
ระเบิดถังขี้ก็พอ ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เห็นว่าเคนกับสาม ไม่ว่างน่ะครับ
เร่ก็ไม่เชี่ยวชาญทางนี้
อีกอย่าง พี่กัมส์ก็ไม่อยู่ด้วยครับ  หน้ามึน
ไว้โอกาสหน้านะฮ้า
เห็นว่าเคนกับสาม ไม่ว่างน่ะครับ
เร่ก็ไม่เชี่ยวชาญทางนี้
อีกอย่าง พี่กัมส์ก็ไม่อยู่ด้วยครับ  หน้ามึน
ไว้โอกาสหน้านะฮ้า
สามตัวปลอม โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แต่ผมว่ามันน้อยเกินไปนะพี่เต่า ขอระเบิดไฮโดรเจนสัก 1 เครื่องบินก็พอแล้วมั้งครับ  (อิอิ)

( ตายกันทั้งโลกแน่ )  กร๊าก
อุ๊บ ไ่ม่ดีกว่า ไม่อยากให้น้องนลินเป็นอันตราย
 ยิ้มน่ารัก น้องอาร์ตเคยรู้สึกถึงความสงยงามขณะเลือดหลั่งรินออกจากขั้วหัวใจซึ่งถูดเฉือนเชือดโดยมีดคมกริบ สายเลือดแดงชาดไหลตัดกับสีผิวย้อยตัวลงหยดหยาดในแก้วน้ำรึเปล่า ร่างกายจะอ่อนระทวยและไร้เรี่ยวแรงสติค่อยลางหาย สายตาเลือนพร่า และวินาทีนั้นหัวใจถูกฉีกกระชากออกโดยคีมตัดสายไฟที่ร้อนฉ่า ดึงเส้นเลือดเส้นหนึ่งออกมา... ท่ามกลางสติที่พร่าเลือน น้องอาร์ตมองเห็นหัวแร้งและตะกั่วบัดรีที่ควันโชยแตะจมูก ตะกั่วค่อยๆละลายอุดเส้นเลือดที่กลายเป็นสีม่วงคล้ำ น้องอาร์ตรู้สึกถึงมือหยาบกร้านมือหนึ่งแหวกแผลที่หน้าอก ซึ่งบัดนี้ชาด้านจนไม่รู้สึก กระชากเอาหัวใจของน้องอาร์ตออกไป เลือดสาดกระเซ็นใส่ใบหน้าของเขา และน้องอาร์ตพบว่าเขาคือพี่เต่า ... ค่อยๆหย่อนหัวใจที่กล้ามเนื้อยังเต้นแผ่วๆ ลงบนพื้นหญ้าเขียวชอุ่ม แล้วบรรจงเหยียบย่ำขยี้ยีจนจมดิน... เป็นความรู้สึกแสนมหัศจรรย์ที่พี่อยากจะมอบให้กับน้องอาร์ตเป็นการพิเศษ   ยิ้มน่ารัก
เพื่อนลิน อาร์ตยอมทำ(โดน)ทุกอย่างที่อาร์ตรักครับ  จ๊วบ
ระวังตายนะครับ  ง่ะ
ตูดบานแน่ไอ้อาร์ต
ยิ้มน่ารัก น้องอาร์ตเคยรู้สึกถึงความสงยงามขณะเลือดหลั่งรินออกจากขั้วหัวใจซึ่งถูดเฉือนเชือดโดยมีดคมกริบ สายเลือดแดงชาดไหลตัดกับสีผิวย้อยตัวลงหยดหยาดในแก้วน้ำรึเปล่า ร่างกายจะอ่อนระทวยและไร้เรี่ยวแรงสติค่อยลางหาย สายตาเลือนพร่า และวินาทีนั้นหัวใจถูกฉีกกระชากออกโดยคีมตัดสายไฟที่ร้อนฉ่า ดึงเส้นเลือดเส้นหนึ่งออกมา... ท่ามกลางสติที่พร่าเลือน น้องอาร์ตมองเห็นหัวแร้งและตะกั่วบัดรีที่ควันโชยแตะจมูก ตะกั่วค่อยๆละลายอุดเส้นเลือดที่กลายเป็นสีม่วงคล้ำ น้องอาร์ตรู้สึกถึงมือหยาบกร้านมือหนึ่งแหวกแผลที่หน้าอก ซึ่งบัดนี้ชาด้านจนไม่รู้สึก กระชากเอาหัวใจของน้องอาร์ตออกไป เลือดสาดกระเซ็นใส่ใบหน้าของเขา และน้องอาร์ตพบว่าเขาคือพี่เต่า ... ค่อยๆหย่อนหัวใจที่กล้ามเนื้อยังเต้นแผ่วๆ ลงบนพื้นหญ้าเขียวชอุ่ม แล้วบรรจงเหยียบย่ำขยี้ยีจนจมดิน... เป็นความรู้สึกแสนมหัศจรรย์ที่พี่อยากจะมอบให้กับน้องอาร์ตเป็นการพิเศษ   ยิ้มน่ารัก
จะบอกว่า วินาทีที่เลือดไหลออกจากขั้วหัวใจ ความดันจะตกลงทันทีและเลือดจะหยุดไปเลี้ยงสมอง จะสลบในเวลาไม่เกิน15วินาทีครับ(เฉลี่ย4วิ)
และถ้ารู้สึกได้ว่ามือที่ผ่านหน้าอกนั้นหยาบกร้าน ก็ต้องยังไม่ชา

ปล. โหด เอือม

ระวังตายนะครับ  ง่ะ

เพื่อนลินครับ  กึ๋ยๆ
ตูดบานแน่ไอ้อาร์ต
ขอบคุณหมอแมวครับ

ส่วนใหญ่คนที่โดนแบบนั้นจะเสียชีวิตก่อนครับ
ไม่รู้จะไปสัมภาษณ์ความรู้สึกยังไง  ยิ้มน่ารัก

น้องอาร์ตคงเป็น case study ที่ดีครับ
ไม่ๆ ยังไม่ตาย ต้องตูดบานก่อน
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14