หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จิตพิสัย  (อ่าน 38465 ครั้ง)
จูบใครคิดว่าไม่สำคัญ เกย์ออก เกย์ออก จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ถึงแม้กระนั้น ฉันก็ยังรักเธอ (นลิน)  ยิ้มน่ารัก
บนหัวผมนี่คลั่งอะไรนลินนักหนาเนี่ย

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.พ. 2007, 10:07 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ถึงสิ้นซากแล้ว แต่ใจอาร์ตก็ไม่แคล้วรักน้องนลิน  ลันล้า
3 คำ สั้น ๆ

ตู จอง แล้ว !!!  โวย

ใช้คำให้สุภาพที่สุดแล้วที่จะใช้ในบอร์ดนี้แล้วหรอครับ ถ้าใช่

น้องนลินคงไม่่ชอบคนพูดจากระชากโฮกฮากมั้งครับ
จองแล้วใช่ว่า(น้องเค้า)จะชอบนี่นา  ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า
อ่ออีกอย่าง อาร์ตชอบน้องนลินแบบไม่ต้องดึงรั้งฉุดไว้นะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ม.ค. 2007, 17:57 น. โดย น้องอาร์ต » บันทึกการเข้า
 เอือม เอือม เอือม

เต่า ตูว่าต้องใช้มาตรการขั้นเด็ดขาดแล้วนะ

ตูก็ว่างั้นแหละ  เอือม

น้องนลินคงไม่ชอบคนพูดจากระชากโฮกฮากมั้งครับ
  โวย น้องนลินไม่ชอบหมีอรเหรอ (กระชากด้วย)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
อะไรหรอ

มีดแร่เนื้อยาว 1.5 เมตรหรอครับ  เหลือบ

รึปืนดีครับ   ฮี่ๆ
สำหรับพี่เต่าแล้ว คือ Flash Bomb ครับ

งง คืออะไรหรอครับ

ระเบิดกระพริบ  เหลือบ

ถามเต่า

เด๊ี๊ยวถามแน่ๆครับ  ฮือๆ~
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14