หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จิตพิสัย  (อ่าน 38454 ครั้ง)
ลั่น ไม่ใช่ มิว เอือม
เอาน่า ใครก็ได้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ไม่ใช่คนเรื่องมากซะหน่อย  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แหมตัวเองก็อย่างอนกันนักสิ เค้าก็รักทุกคนน่ะแหละ เดี๊ยว จับ  จ๊วบ ซะนี่  ยิ้มน่ารัก

ตั้งใจไปรึเปล่า  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ง่ะ
ชักจะน่ากลัวขึ้นทุกวัน

เอาน่ะๆๆๆๆๆ  เหลือบ
 ว้าววว  นะนะ  นะนะนะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
คืออะไรครับ หมอแมว หรือแอบเนียนครับ  เหลือบ
ว้าววว  นะนะ  นะนะนะ

m่าทางอยากจะได้จูบจากน้องอาร์ตน่ะ  ฮี่ๆ
แจกซัก โหล สิจ้ะ

โห?

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

แหมตัวเองก็อย่างอนกันนักสิ เค้าก็รักทุกคนน่ะแหละ เดี๊ยว จับ  จ๊วบ ซะนี่  ยิ้มน่ารัก

โฮะโฮะโฮะ เชื่อซี่ เอาเข้าจริง เดี๋ยวน้องอาร์ตก็เป็นลมตั้งแต่ตอนตั้งท่า จ๊วบ แล้ว

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา

โฮะโฮะโฮะ เชื่อซี่ เอาเข้าจริง เดี๋ยวน้องอาร์ตก็เป็นลมตั้งแต่ตอนตั้งท่า จ๊วบ แล้ว

โดนเตะ  คริคริ

เฮ้อ

Las Noches Rubicundior
 หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก

( มันเป๋มาเป็นจู๋จับ  จ๊วบ แล้วนะนี่ )
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14