หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14

ผู้เขียน หัวข้อ: จิตพิสัย  (อ่าน 38450 ครั้ง)
+1 เจ้าของจู๋
เกี่ยวกับหัวจู๋ด้วยนะครับ  ฮิ้ววว

หื่น

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
หื่น

เหลือบ เหลือบ เหลือบ เหลือบ
แหมป้าก็  ฮี่...
ทำไมต้องน้ำลายไหล  งง

กึ๋ยๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
อ้าว  เหลือบ

หัวจู๋มันมีอะไรเหรอครับ งง

งบน้อย
จิตพิสัย คืออะไรคะ  ลันล้า
.
.
.
.
.
.
... อ่ะ แหม ล้อเล่ง  ฮิ้ววว ใจเย็นเด้อค่ะ .. เป็นเรื่องปกติ

มีน้อยแล้วยังมาล้อเล่นอีก 555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 กร๊าก
​มีน้อย​แล้ว​ยัง​มาล้อเล่นอีก​ 555

แล้วจะให้ทำไงอะคะ .. เครียดเหลอ ..
เลิกเครียดตั้งนานแล้ว ..  ฮิ้ววว
เมื่อก่อนมีน้อยใจนิดนึง ..  เศร้า อิอิ ..

แล้วจะให้ทำไงอะคะ .. เครียดเหลอ ..
เลิกเครียดตั้งนานแล้ว ..  ฮิ้ววว
เมื่อก่อนมีน้อยใจนิดนึง ..  เศร้า อิอิ ..

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
โอ๋ๆๆๆ มาซบที่บ่าน้องอาร์ตตอนเวลาเธอเสียใจ
เอาความเศร้าทิ้งไว้ แล้วเก็บความรักไว้ที่ใจเรา

เค้า(จิ้มจุ่มนาโน)ล้อเล่นน่ะตัวก็  ปลื้ม
แต่มาซบบ่าน้องอาร์ตไ้ด้ตลอดเวลาเลยนะ  ยิ้มน่ารัก
 เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
โอ๋ๆๆๆ มาซบที่บ่าน้องอาร์ตตอนเวลาเธอเสียใจ
เอาความเศร้าทิ้งไว้ แล้วเก็บความรักไว้ที่ใจเรา

เค้า(จิ้มจุ่มนาโน)ล้อเล่นน่ะตัวก็  ปลื้ม
แต่มาซบบ่าน้องอาร์ตไ้ด้ตลอดเวลาเลยนะ  ยิ้มน่ารัก

หื่น

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
 ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก งั้นแป้งหวานมาซบอาร์ตก็ได้นะ  ลันล้า ยินดีต้อนรับ ทุกคนเสมอจ้า (ไม่เอาผู้ชาย )  (อิอิ)
เอ้า +1 ตามคำเรียกร้อง 

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 14