หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการลบกระทู้นี้  (อ่าน 15388 ครั้ง)
นั่นไง ผมว่าแล้ว  ผมโดนหักไอ้นั่นไปฟรีๆ เลย ฮือๆ  ต่อไปนี้ชาตินี้คงโพสอะไรไม่ได้แล้ว
เห็นสาวกใหม่ๆเครียดกันจังกับ จพส  ง่ะ

หักไอ้นั่น  งง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 หื่น แอร๊ย
คริคริ ด้วยความเคารพครับลุงอ๋าห์
ถ้าเป็นการโชว์งานหรือภาพที่มันหนักๆ ละก็
ผมสนับสนุนให้โพสต์แยกแบบนี้ครับ จะได้ไม่โหลดหนัก

อ้าว เรอะ
ขออภัย นึกว่าปั่น
งั้นต่อไปจะแยกโพสนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
จะพยายามบวกให้เรื่อยๆครับ  ฮิ้ววว

แต่อยากรู้จักจริงๆนะครับ เป็นใครมาจากไหน
แนะนำตัวกันหน่อยก็จะแจ๋วเลยครับ อย่างแรกคือทราบอายุแล้วจะได้นับญาติกันถูก
ไม่งั้นจะเหมาเรียกว่าลุง และอีกอย่างแถวนี้คนเยอะ
อาจมีใครสักคนเคยรู้จักกันในทางใดทางหนึ่งก็ได้นะครับ

ตกลงชื่อม็อดดี้ใช่ไหมครับเนี่ย

I ROCK , THEREFORE I AM
จริงๆ แล้วเราคุยกันมาในบ๐ร์ดถามตอบแล้วครับ  หมีโหดดดด
พี่แกทำหนังสือพิมพ์ และเพิ่งเข้ามาแตกฟ๐งครั้งแรก
เลยโดนรุมเยอะหน่อยครับ ยังกะเฉลิมไทย อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เจ๋ง รูปสวยมากเลยครับ  เข้าใจเจตนาครับ จะพยายามเอาไอ้นั่นคืนให้ละกันครับ ฮิ้ววว
แต่อยากให้อธิบายวิธีการทำงาน เช่นใช้ plugin ตัวไหน เทคนิคอะไรด้วยจะดีมากเลยครับ จะได้รู้ไว้เป็นวิทยาทาน ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ม.ค. 2007, 23:40 น. โดย ซือเน... » บันทึกการเข้า

i'll walk until i find u.
แต่สวยจริง ๆนะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
จริงๆ แล้วเราคุยกันมาในบ๐ร์ดถามตอบแล้วครับ  หมีโหดดดด
พี่แกทำหนังสือพิมพ์ และเพิ่งเข้ามาแตกฟ๐งครั้งแรก
เลยโดนรุมเยอะหน่อยครับ ยังกะเฉลิมไทย อี๋~

เป็นใครมาจากไหน --- มาจากถามตอบ  ง่ะ

ในนั้นก็ถามไปว่า อยู่ไทยรัฐหรือเดลินิวส์
หรือผู้จัดการครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
รูปสวยค่ะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
สวยดีครับ  เจ๋ง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หันมาซบอกคนใจดีกับเราไหมคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งานระดับมหาเทพเลยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

มีข้อคิด หรือกลเม็ด ดีดี มาแนะนำบ้างไหมครับ

// จขกจ เป็น เพื่อนของ นานา เหรอ

โทษครับ กราบตีน งามๆ ทีนึงเลยล่ะ เก่งชิบ  ไหว้

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เข้ามารุมเด็กใหม่

กาก
หน้า: 1 [2] 3