หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการลบกระทู้นี้  (อ่าน 15395 ครั้ง)
ข้อความนี้ได้ถูกลบไปแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2016, 00:23 น. โดย punt14sep » บันทึกการเข้า
หลายรูปก็ใส่ในโพสเดียวได้นะครับ
อย่าโพสซ้ำครับ ที่นี่ไม่นิยม แลจะโดนอีกไม่ใช่น้อย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ข้อความนี้ได้ถูกลบไปแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ต.ค. 2016, 00:24 น. โดย punt14sep » บันทึกการเข้า
เกิ๊ก กฏเยอะมาก สงสัยกว่าจะรู้แจ้งคงโดนไป -100
ลบเป็นหมื่นยังมี  หลานเอ๊ย   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ก็เค้าบอกให้อ่านก่อนโพสแล้วนิคะ
ตามนั้นค่ะ
กฏไม่ได้เยอะอะไรหรอก แต่ไม่เหมือนที่อื่นเฉยๆ  (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
งานสวยมากนะครับ
ใช้เมาส์หรือ tablet  อยากเห็นขั้นตอนการทำงานจังหู้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เมาส์ครับ ต้องเมาส์ลูกกลิ้งด้วยนะ
หลายรูปก็ใส่ในโพสเดียวได้นะครับ
อย่าโพสซ้ำครับ ที่นี่ไม่นิยม แลจะโดนอีกไม่ใช่น้อย

คริคริ ด้วยความเคารพครับลุงอ๋าห์
ถ้าเป็นการโชว์งานหรือภาพที่มันหนักๆ ละก็
ผมสนับสนุนให้โพสต์แยกแบบนี้ครับ จะได้ไม่โหลดหนัก
(ทำไงได้ เน็ตบ้านผมมันแค่ 2.5 เม็ก ฮี่ๆๆ)

งานโคตรสวยเลยครับ จบไหนมาครับนี่ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3