หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟลชของ f0nt faq  (อ่าน 5182 ครั้ง)
จะทำแฟลชแบบของบักสามที่ f0nt faq ทำยังไงครับ สอนผมที

เอ้า มาสอนทีเร้ว กรี๊ดดดดด

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เอ้า เพิ่งเห็น ง่ะ

แฟลชอันนั้นทำแป๊บเดียวครับ วันเดียวเสร็จ
เพราะช่วงนั้นโดนสาป ทำไอ้นี่ส่งเลยได้แก้สาปไป

แฟลชตัวนั้นไม่มีอะไรมากเลยครับ ง่ะ
ส่วนที่ ??? จะให้สอน คงเป็นตอนที่คลิกแล้ววิ่งไปหาข้อมูลแน่เลย

อันนั้นด้วยความที่อยากปั่นให้เสร็จ เลยใช้ Component เข้ามาช่วยเลยครับ ง่ายมาก
หาโหลดจาก Flash Components ได้ึครับ
ที่ใช้เป็น Simple Effect Library อยู่ในหมวด Sets ครับ มี fx พื้นฐานเยอะดี

แนะนำให้โหลดแบบ zip มานะครับ มันจะมีไฟล์ตัวอย่างให้ลองศึกษาด้วย
เจี๊ยก ตูก็คิดว่าถึกพลังสังหารมาตลอด กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก
เพิ่งโหลดมาลองมั่ง
แต่ดูไม่รู้เรื่องเลย อี๋~

กร๊าก ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่รู้เรื่องด้วย  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ของง่ายๆ  ชิ

คุยเรื่องอะไรกันอยุ่ หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอบคุณมากครับ แล้วไอ้ตรงที่ประมาณ 4-5 วิแรก ๆ นั่น ค่อยนั่งทำเอาเองใช่มั้ยครับ

ครับ ฮิ้ววว
อีกเรื่องครับ จะเอาไอ้แฟลชตัวนั้นอิมพอร์ตเข้าไปในแฟลช แล้วนั่งแก้เองได้มั้ยครับ ชักจะขี้เกียจ ฮี่ๆ

ใช้โปรแกรม Decompile เอาเลยครับ ฮิ้ววว
ขอบคุณครับ

หน้า: [1]