หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อคิดของพี่จักรี  (อ่าน 4252 ครั้ง)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ม.ค. 2007, 04:02 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

ครับ ถ้าคิดว่า มันจะเป็นประโยชน์ก็ทำไปเถอะครับ  ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จู๋แฉนั่นเอง กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 :16:ไม่ได้แฉสักหน่อย :05:เขียนชื่อพี่จักรีผิด

น่าจะรวมๆกันนะ

Las Noches Rubicundior
ชื่อผิดก็แก้สิครับ แก้ให้นะ ... ชื่อนะ ไม่ใช่กางเกง

Today you , Tomorrow me.
 หื่น
พี่จักรีคือใครเหรอครับ   (แจ๋ว แจ๋ว)
 กรี๊ดดดดด  น้องกรีของป้าแป้ง

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
พี่จักรีคือใครเหรอครับ   (แจ๋ว แจ๋ว)

รู้จักใครมั่งล่ะครับ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.พ. 2007, 09:42 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ฮิ้ววว

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
โฮ่  พี่ที่เล่นกีต้าร์คนนั้นยังเล่นอยู่หรอครับ ผมเห็นตั้งแต่อยู่ปีสอง

i'll walk until i find u.
เหตุการณ์ เมื่อเกือบสองปีที่แล้ว ครับ....... ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ที่คุยกับอิคคิวนี่นะ 2ปีที่แล้ว  โห

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1] 2