หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดบิว  (อ่าน 8444 ครั้ง)
7 มกราคม

สุขสันต์วันเกิดขอให้หางานให้ได้เร็วๆนะ ลันล้า

สุขสันต์วันเกิด

ขอให้ทำหนังออกมาแล้วขายดี ๆ

งบน้อย
HBD นะครับ

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง  มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมือง ตลอดไป  อี๋~

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
สสวกค่ะ  มีความสุขมากๆนะคะ ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .
HBD มีความสุขมาก ๆ

ร่ำรวยเงินทอง ไร้โรคาค่ะ   ไหว้

เลวยั้นเงา
ชอบหนังของพี่มานานแล้วค่ะ

ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
มีความสุขมากๆนะคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
 ลันล้า

ขอให้มีความสุขมากๆ
มีสุขภาพแข็งแรง อย่าทำงานหักโหมนะ ผกก.

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ

สสวก ขหมคส มมน

จจ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดน้องบิว
ขอให้มีความสุขมากๆ
แข็งแรง ร่าเริง ผ่องใสครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดครับ
มีความสุขมากๆ ค่า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สวัสดีปีใหม่ & สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับ

Today you , Tomorrow me.
มีความสุขกาย สบายใจหลายๆเด้

กินรอบวง
ปีนี้ขอให้เซ็กซี่กว่าเก่าสิบเท่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4