หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: บทบรรณาธิการ  (อ่าน 10124 ครั้ง)
น้องเจ๊ก็เรียนวารสารนะจั๊ว   ฮิ้ววว

กรี๊ดดดดด หล่อมั้ยเจ๊ อุ๊บส์ ..~  เกย์ออก

there are no regrets in life, just lessons . .
 ฮิ้ววว   มันมีแฟนแล้ว 

เลวยั้นเงา
เด่อห์ ... ชิ

there are no regrets in life, just lessons . .
 แป๊ะยิ้ม  ม.กรุงเทพ จบเทอมนี้ 

เลวยั้นเงา
น้องเจ๊ก็เรียนวารสารนะจั๊ว   ฮิ้ววว

แล้วเจ๊เรียนอะไรละครับ  ฮิ้ววว

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
HR จ๊ะ   ฮิ้ววว

(Human Resources Management)  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

เอเรียนวิศวะนะครับ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เอเรียนวิศวะนะครับ  ฮิ้ววว

เอือม เอือม เอือม เอือม

เรียนวารสารศาสตร์และสื่อสารมวลชน ปี1ค่ะ วิชาบังคับคณะ  (อิอิ)

บ่งบอกว่าขี้เห่อคณะมากๆ กร๊าก ปกติเค้าเรียกว่าวารสาร ไม่ก็วารสารศาสตร์   แต่ก็ดีแล้วจ้ะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ฮี่ๆ นานๆพิมพ์ทีค่ะ

ปกติก็เรียก JC ตลอด  (อิอิ)

น้องเจ๊ เรียก JR   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เอาล่ะตอบคำถามแล้ว คือบทบก.เนี่ย ส่วนใหญ่จะใส่อารมณ์คนเขียนได้ด้วย แบบ บก.คิดยังไงกับเหตุการณ์นั้นๆ  แบบช่วงนี้ชี้แนะ ชาวบ้านเดือดร้อน สาวกลายเป็นหนุ่ม ฝากอบต.จัดการด้วยก็ดี คนจะได้มีชีวิตที่ดีขึ้น นะครับเจ้านายยยย

อะไรอย่างนี้

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด ขอบคุณค่ะป๋า +1

เดียร์ ก็เรียก JR-Voy   ฮิ้ววว

เรียน เหมือนกันเลยครับ   กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 [2] 3