หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...snowglobe?  (อ่าน 15653 ครั้ง)
แอบอ้างมาซะเยอะ
ตูนึกว่าเครื่องรวนอีก  ใช่ซี้~
เราสะสม snowglobe แต่เป็นของ Disney นะก็สั่งชื้อในเว็บของ Disney นั้นแหละ เป็นเว็บของ USA ก็ลองดู
ถ้าสั่งตอน free shipping ราคาก็จะถูกลง เราเล่น snowglobe มา5ปีแล้วนะ
เราสะสม snowglobe แต่เป็นของ Disney นะก็สั่งชื้อในเว็บของ Disney นั้นแหละ เป็นเว็บของ USA ก็ลองดู
ถ้าสั่งตอน free shipping ราคาก็จะถูกลง เราเล่น snowglobe มา5ปีแล้วนะ
สมัครสมาชิกเว็บฟ๐นต์ แล้วเอารูปมาโชว์และแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารกันบ้างครับ ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 2 3 [4]