หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมี Serial number fontlabv5บ้าง  (อ่าน 6910 ครั้ง)
มันลงทะเบียนยากจัง http://www.fontlab.com/Support/Registration/
มีแต่ภาษาอังกฤษ http://www.font.to/cgibin/register_new.php4
อ่านมะรู้เรื่องเยยอะครับ

ใคยมี ===  Serial number === ของ[[[[ fontlan v5 ]]]] บ้างครับ

ขอบริจาค หน่อยจิครับ หรือ จะแนะนำอะไรก็ได้ครับ

---------------------ขอบคุณครับ------------------------
จะแนะนำอะไรก็ได้ครับ

สา่ย 38 ผ่านประตูน้ำครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เอือม

กินรอบวง

ให้สะดวกไม่ร้อนก็ taxi ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฟังดูดีจัง  ง่ะ  ง่ะ
แถวประตูน้ำมีห้าง IT ครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เวลาลงจารถ ก็ระวังถังขยะนิดนึงนะครับ
อย่าเดินไปใกล้มาก ช่วงนี้น่าหวาดเสียวอยู่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
2-11-13-23-38-54-58-60-62-72-73-73ก-74-76-77-93-113-204-504-512-513-536

พอดีผมมีอยู่

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
แปดริ้วหนาวอีกแล้วนะ ห่มผ่าด้วย
(อ๊ะ นึกว่าโทรหาเมีย)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
กี่คนละครับนั่น เบอร์ยาวขนาดนั้น คริคริ

ขอบคุนคร้าบบบบ....

แต่มัน ขึ้น ว่า

"      Error!   "

"     The serial number you have entered is not valid.     "

อะคับบบบ....

ส่งเมล์มาให้ก้อได้นะคับ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก หมีโหดดดด

กินรอบวง
 ง่ะ น้องเอ๋ย
นั่นมันสายรถเมล์ ฮือๆ~ จะรอดมั้ยน้อ
ง่ะ

นั่นจิครับ ผมก็มะรู้เรื่องเหมือนกันเยย  เอือม
(แปลว่า นั่นสิครับ ผมก็ไม่รู้เรื่องเหมือนกันเลย)
นั่นจิค้าบ ป๋มก้อม่ายยู้เยื่องเหมือนกานลูยอ่าๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1] 2