หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก.จั๊วหล่อ  (อ่าน 29370 ครั้ง)
วันที่ 4 มกราคม 2531 จนถึงวันนี้ วันที่ 4 มกราคม 2550 ก็ 19 ปี แล้วนะ เป็นวันคล้ายวันเกิดของสาวหล่อประจำบอร์ด  ลันล้า

Happy Birthday สุขสันต์วันเกิดครับจั๊ว คิดสิ่งใดขอให้สมหวัง การเรียนเจริญก้วหน้า เก็บ A ได้เยอะๆ ประสบแต่ความสำเร็จนะครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
HBD นะจั๊ว

สุขภาพแข็งแรง ไร้โรคา เรียนเก่ง ๆ จบเร็วๆ 

อย่ากินเหล้าให้มากนักนะ   เหลือบ  (ถ้ากินเรียกเจ๊ด้วย)

มีความสุข โชคดีกับทุก ๆ เรื่องจ๊ะ   ปลื้ม

เลวยั้นเงา
HBD นะจั๊วนะ
ขอให้ หล่อล่ำๆ

หล่อ ล่ำ  กรี๊ดดดดด

สสวก คะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก. เจ้าจั๊ว

ขอให้หล่อวันหล่อคืน

สาวติดตรึมนะ ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดน้องจั๊วสาวสวยน่ารัก (จริงๆนะเฟ้ย)
ขอให้มีความสุขมากๆ จิตใจผ่องใส
ตั้งใจทำสิ่งใดก็ขอให้สำเร็จจ้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้สวยวันหล่อคืนนะคะ  ลันล้า
จั๊วน่ารัก  ยิ้มน่ารัก

ขอให้น่ารักยิ่งขึ้นๆ
มีความสุขกับชีวิตประจำวันและสิ่งที่ทำอยู่ในทุกๆ วัน

สุขสันต์วันเกิดครับ

Today you , Tomorrow me.
ขอให้สวยนะครับ ไม่ใช่หล่อ
สุขสันต์วันเกิดจ้า  ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ
สวยวันสวยคืนจ้า  ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....

สุขสันต์วันเกิด

คิดเป็น ทำเป็น แก้ปัญหาเป็น ใช้ความรู้ถูกที่ ใช้ปัญญาถูกทาง

ขอให้เมาไม่อ้วกไม่แฮงค์ หมีโหดดดด

งบน้อย

สุขสันต์วันเกิด

คิดเป็น ทำเป็น แก้ปัญหาเป็น ใช้ความรู้ถูกที่ ใช้ปัญญาถูกทาง

ขอให้เมาไม่อ้วกไม่แฮงค์ หมีโหดดดด

ชอบประโยคสุดท้าย  ลันล้า/

สุขสันต์วันเกิดน้องจั๊วจ้ะ
อายุ 19 เป็นก้าวแห่งรอยต่อสำคัญ (ต่อระหว่าง เลข 1 นำกับเลข 2 นำ)
ขอให้ใช้ชีวิตทุกวันอย่างคุ้มค่า เริงร่า ลั้นลา นะจ๊ะ

เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ม.ค. 2007, 00:51 น. โดย [เอ๊ะไอ้นี่][~ » บันทึกการเข้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สุขสันต์วันเกิดครับ

อยากสวยขึ้นหล่อขึ้น ตามใจหวังครับ
ครบรอบในวันเกิดประเสริฐศรี
จากใจพี่ อวยพร ให้สุขสันต์
มากมีทรัพย์ลาภยศหนุนอนันต์
ทุกคืนวันเปี่ยมสุขไร้ทุกข์เทอญ

กินรอบวง

ชอบประโยคสุดท้าย  ลันล้า/

สุขสันต์วันเกิดน้องจั๊วจ้ะ
อายุ 19 เป็นก้าวแห่งรอยต่อสำคัญ (ต่อระหว่าง เลข 1 นำกับเลข 2 นำ)
ขอให้ใช้ชีวิตทุกวันอย่างคุ้มค่า เริ่งร่า ลั้นลา นะจ๊ะ

เกย์ออก

เริ่งร่า ลั้นลา เลยนะจ๊ะ ลันล้า

งบน้อย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9