หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก.จั๊วหล่อ  (อ่าน 29373 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดจ้า  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบบ

กินรอบวง
สวยวันสวยคืนนะจั๊ว  เกย์ออก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
สสวก.นะครับ สุขภาพแข็งแรงๆ ร่าเริงแจ่มใสๆ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่จั๊ว ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดนะคะ ลันล้า
สุขสันต์วันเกิดนะครับผม  หยี

....(= - =")..   .3dsMax  .  ..(๐ Q")<<<<<..
Happy Birthday ขอให้มีความสุขสมหวังทุกเรื่อง สุขภาพกายใจดีนะจ๊ะน้องจั๊ว  เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สสวก.นะครับ ขอให้น่ารักๆ ตลอดไป^^

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะจ้ะ ><
มีความสุขมากๆ สวยๆ จ้า  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
สสวก. ครับ  เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ ขอให้มีแต่สิ่งดี ๆ เข้ามาในชีิวิต  เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

สสวก. จ้ะ ขอให้แข็งแรง ร่ำรวย สดชื่นตลอดปีนะ กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
 ปลื้ม ปลื้ม ปลื้ม ขอบคุณทุกคำอวยพรนะคะ ขอให้ทุกคนมีความสุขเช่นกันค่า  ปลื้ม ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]