หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: แตกฟอง 2006!  (อ่าน 27921 ครั้ง)
ผมชอบเค้านะตลกดี   ฮิ้ววว
ใจกล้ามากๆ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รอ ver.2 อยู่ ขอแบบเนียนๆนะ ฮี่ๆ
บุคคลแห่งปีเหรอ....ให้ใครดีหว่า นึกก่อนนะ    ฮี่ๆ

ให้พี่กัมล่ะกัน   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
กระจู๋ยอดเยี่ยม แห่งปี
"เด็กๆห้ามเข้ามานะจ๊ะ"   หื่น

โหวตอันเดียวละกันครับ  หน้ามึน
บุคคลแห่งปี

พี่กัมละกัน
บุคคลยอดเยี่ยม

ลุงหน่อง กร๊าก
1.ภาพยนต์ยอดเยี่ยมแห่งปี เก๋าเก๋า

2.อัลบั้มยอดเยี่ยมแห่งปี คิดดูก่อนเดี๋ยวกลับมาแก้

3.กระจู๋ยอดเยี่ยม แห่งปี เอลนินโย่

4.นักปั่นยอดเยี่ยมแห่งปี พี่เอแล้วกัน

5.บุคคลยอดเยี่ยมแห่งปี คิดดูก่อน

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
Don't forget me โวย
โถ ลายเซ็น

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

แน่นองงานแบ่บนี้อั้วะไม่มีทังพาด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เหลือโรบิ้น กร๊าก

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2009, 13:40 น. โดย ต๊อปจ้ะ » บันทึกการเข้า

ตูมาแล้วสาดดดดดดดดดดดดดด

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
ไม่โหวตกะเขาบ้างเหรอโรบิ้น แสดดดดดดดดดดดดดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
โหวดให้โรบิ้นไปแล้วนะ สาดดดดดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9