หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าเพจ ฟอนต์ใหม่ล่าสุด หาย ..  (อ่าน 3956 ครั้ง)
 ปลื้ม สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
อยากรบกวนพี่ๆ ว่า หน้าฟอนต์ใหม่ล่าสุด ที่จะแสดงฟอนต์ที่ Update ล่าสุด
ทุกทีผมเปิดเจอครับแต่ตอนนี้ หาไม่เจอ - -" แบบไม่รู้ว่าไหน Update หรือเคยโหลด
ไปแล้วบ้างนะครับผม ยังไงชี้แนะด้วยครับ หรือ พี่ๆ จะเพิ่มฟังค์ชั่นในการค้นหาให้ด้วย
จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ
หาคำว่า ฟ๐นต์ใหม่ล่าสุด 30 วันใช่ป่าวคะ งง

ทางแก้ให้ลองสมัครสมาชิกหน้าฟ๐นต์โหลดดู
แล้วกดตรงที่ ดูฟ๐นต์ทั้งหมดน่ะค่ะ
มันจะเรียงจากของใหม่สุดอยู่แล้ว

ส่วนการค้นหาก็กดรูปดาวด้านบนน่ะค่ะ
มันจะแบ่งหมวดหมู่ให้ค้นฟ๐นต์ง่ายๆ หน่อย
หรือจะค้นโดยใช้คำค้นเองก็ได้ค่ะ ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1]