หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านซัดดัม  (อ่าน 17385 ครั้ง)

ถ้าท่านซัดดัมมีโทษจริง ก็ ไม่ควรใช้วิธีที่ป่าเถื่อนอัมหิตลงโทษแบบนี้ มันบ่งบอกว่า อเมริกาไร้ซึ่งอารยธรรม ขนาดประเทศที่ยิงเป้า(ยังทรมาณน้อยกว่า แขวนคอ หลายพันเท่านัก)
ยังโดนกล่าวหาว่าวิธีนี้ป่าเถื่อน ให้เปลี่ยนเป็นฉีดยา

สักวันมหาอำนาจชาตินี้ต้องล่มสลาย

แขวนคอเขาว่าเป็นวิธีการประหารที่ทรมาณน้อยที่สุดนะครับ ถ้าแขวนให้ถูกวิธี ปล่อยลงมาจะดึงกระดูกหักตายทันทีเลย(อันนี้เขาว่ามานะครับ ไม่เคยลองเหมือนกัน)
ยิงเป้านี่บางทีก็ไม่ตาย ฉีดยานี่บางทีก็นานกว่าจะตายนะครับ

ฮิ้ววว  มั้ง

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
อยากดูคลิบตอนประหารจัง ปลื้ม
youtube:
search ว่า saddam

เยอะแยะครับ
มีหลายมุมกล้อง หลายช่วงเวลา
ลองเลือกๆ ดู

ถ้าให้อธิบายก็...

พอซัดดัม (ผมพยายามหาคำนำหน้าชื่อที่คิดว่าเหมาะตามความคิดผมเอง ปรากฎว่าไม่เจอ เลยขอไม่ใส่ไม่ว่ากันนะครับ)
พอซัดดัมเดินมาถึงลานประหาร...
ก็มี เพชรฆาต (เรียกงี้ได้ป่าวหว่า ไม่ได้ตัดคอซะหน่อย) นั่นแหละ เอาเชือกมาผูกคอ
เสร็จแล้วก็มีคุยอะไรกันก็ไม่รู้ แล้วก็มีเสียงออด
แล้วซัดดัมก็ร่วงลงไปตามช่องทันที
(แขวนคอ ใช้วิธีปล่อยลงทันทีให้กระดูกคอหักนะครับ ไม่ใช่ผูกคอให้ขาดอากาศหายใจแบบที่หลายคนอาจจะเข้าใจกัน)

นั่นแหละครับ T_T

ปล. ไม่อยากเห็นใครตาย

คิระคงเขียนให้ตายแบบนี่  ลันล้า

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
ซัดดัมคอหักครับ
ดูจากภาพข่าวที่ทีวีเอามาออก  เอือม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

เค้าว่าอุปกรณ์ในการประหารด้วยการแขวนคอคือตะแลงแกง
สงสัยว่ามันคือไอ้พื้นข้างล่างนักโทษที่ชักออกได้ใช่ไหม
หรือเรียกรวมทั้งหมด

I ROCK , THEREFORE I AM
 เกย์ออก เกย์ออก ไอ้มืดหมี ลันล้า เจ๋ง
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]