หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: ก็คิดเอาไว้ว่าใช่ ต้องใช่แน่ๆ  (อ่าน 77391 ครั้ง)
ผมก็เกรงๆเหมือนแอนแหละครับ
เกรงกลัว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ทำไมอ่ะ...ก็บอกไปดิว่ารักแฟน    ฮิ้ววว

รักครับแฟนชาวบ้านอะ  กึ๋ยๆ

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
มิทราบ ๆ  โห
รักครับแฟนชาวบ้านอะ  กึ๋ยๆ

ชะรอยจะโดน ปังตอหรือไม่ก็ เอ็ม 16  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

ชะรอยจะโดน ปังตอหรือไม่ก็ เอ็ม 16  ฮิ้ววว

ขอเลือกโดน M 16 คับ   เพราะกล้ามันจะแบกมาถึง ผมคงหนีไปแล้ว  ฮิ้ววว

มามะ เจ๊จะแบกมันด้วยความรัก   กรี๊ดดดดด

เลวยั้นเงา
ไหน ใครกลัวแฟน
^
^
^
^    (อิอิ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

^
^
^
^
^

(อิอิ)

Las Noches Rubicundior
แล้วทำไมผมกับโดนล้อละครับ 

พยายามเบี่ยงตัวหลบใต้ท้องไปเลยซิครับจะได้ไม่โดนล้อ

ขอเล่นหน่อยเหอะมุขนี้   ไหว้   แอบอ้างข้ามหน้าก็ไม่สนละ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กร๊าก เออ กล้าเล่นก็กล้าบวกวะ (+2)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พยายามเบี่ยงตัวหลบใต้ท้องไปเลยซิครับจะได้ไม่โดนล้อ

ขอเล่นหน่อยเหอะมุขนี้   ไหว้   แอบอ้างข้ามหน้าก็ไม่สนละ

ผมเบี่ยงแล้วไงครับถึงโดนล้อ

ตึกโป๊ะ !!!  อี๋~

โธ่
 :34:เริ่มเป๋

รักแมวค่ะ
 เหลือบ  นั่นสิคะ 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 23