หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงยืนฉี่  (อ่าน 37532 ครั้ง)
คุยเรื่องไรกันเนี่ย  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
นึกภาพคนท้องเสีย อ้วก

ข้อควรระวังสำหรับท่านชาย  หมีโหดดดด

อย่าเสียบผิด ไอนั้นอาจจะหายทั้งพวงได้  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แปลงเพศกันไปเลย ฮิ้ววว
น่าเกลียด   อี๋~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
   อันที่จริง ผมว่าไอเดียที่ทุกท่านเสนอมา กับสมัยปัจจุบันนี้สามารถทำได้แล้วนะครับ แต่ที่ไม่ทำเพราะมนุษย์เราก็ไม่ได้ชอบการเปลี่ยนแปลงในบางเรื่องเหมือนกัน ต้องค่อยผลักดันกันครับ  ฮิ้ววว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เป็นการเพิ่มปริมาณขยะไปอีกทาง  (อิอิ)

กำลังโหลดข้อมูล .....
จับจอบเข้าทุ่ง  ดีที่สุด  คืนสู่ธรรมชาติ  ฮิ้ววว
จับจอบเข้าทุ่ง  ดีที่สุด  คืนสู่ธรรมชาติ  ฮิ้ววว

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ
ความคิกสุดยอด !!!!
ไม่หน้าไปอ่านหน้าสามเลยเนี่ย  อ้วก

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ
ความคิกสุดยอด !!!!

ไม่ต้องรุนแรงก็ได้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ุ^
^
เมื่อตะกี้ย้อนกลับไปอ่านหน้าสามอีกที่  อี๋~

จริงๆไอ้อุปกรณ์ที่ว่า น่าจะเหมาะกับผู้หญิงท้องนะ
ท้องแก่แล้วไม่มีชักโครก หรือ ไปห้องน้ำสาธารณะ  น่าจะสะดวกดี  ฮิ้ววว

//555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู
ถ้าทำให้ยืนขี้ได้นี่ กฎหมายอาคาร ต้องเปลี่ยนขนาดมินิมั่มห้องส้วมใหม่เลยนะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ตอนเรียนผมละเซ็งเรื่องขนาดส้วมนี่ทุกทีเลยครับ

ตอนเด็กๆ เคยฉี่ในน้ำ
สนุกดีตรงที่พอฉี่แล้วคนอื่นที่เล่นน้ำอยู่ข้างๆ ก็ทักว่าน้ำอุ่นนี่แหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ตอนเรียนผมละเซ็งเรื่องขนาดส้วมนี่ทุกทีเลยครับ

ตอนเด็กๆ เคยฉี่ในน้ำ
สนุกดีตรงที่พอฉี่แล้วคนอื่นที่เล่นน้ำอยู่ข้างๆ ก็ทักว่าน้ำอุ่นนี่แหละ
ง่ะ น่าเกลียด...

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
ไม่เกี่ยวอะไรหรอกครับ แต่อ่านแล้วก็อยู่ดีๆนึกถึง อีเป๋อ ของอาเฮียกังฟู  ฮิ้ววว
ไม่ได้ยินชื่อเฮียกังฟูมานาน พาลนึงถึงนวลนาง+ไทยเพลย์บอย หื่น

ว่าแต่อีเป๋อ.คือใคร? งง

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9