หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ 2550 ครับ  (อ่าน 7497 ครั้ง)
ครับ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ครับ cup
จะครับกันไปถึงไหนครับ  หมีโหดดดด

สวัสดีปีใหม่ค่ะ
ทิ้งเรื่องร้ายๆไว้กับปีเก่านะคะ  ยิ้มน่ารัก

<3.
ครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

ควับ   หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คะ?

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

หลวม

อุ๊ย ฮา

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ครับ
ค่ะ   ยิ้มน่ารัก

สวัสดีปีใหม่  สุขกาย สบายใจ มีเงินใช้ ไม่มีหนี้
เรียนก็ได้เกรดดีๆ ทำงานให้เจ้านายไม่ดุ ตลอดปี 2550 จ้า ฮิ้ววว
ครับผม[/size]

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สวัสดีปีใหม่ครับ
สวัสดีปีใหม่ค่ะ

ปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขกันมากๆ
อยากได้อะไรก็ขอให้ได้นะ  ลันล้า

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
สวัสดีปีใหม่ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อืมม

[ว่างให้เช่า]
งับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3] 4