หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: บึ้มกลางกรุงส่งท้ายปี 2549!  (อ่าน 74103 ครั้ง)
นั่นสิ ท่าทางพรุ่งนี้เช้าต้องไปยกเลิกตั๋วไปกทม. ซะแล้ว

เด็จแม่ไม่วางใจเลย ง่ะ
เดือดร้อนกันทั่วหน้า  แบร่

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
ตอนนี้ระเบิดไปกี่จุดแล้วครับ  งง
เพิ่งได้ข่าว

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เพิ่มอีกสามค่ะ..เมื่อหัวค่ำ 6-7

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!

พ่อ ตาย  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไปเดินถ่ายรูปที่ Central World พอดีเลย ตอนที่มันเริ่มระเบิดกันจุดแรกๆ
มีคนโทรมาบอกเลยเดินกลับไปกินข้าวที่ Paragon ... พอกินจะเสร็จเค้าก็มาเชิญคิดเงิน แล้วให้ออก เพราะตำรวจให้ปิดห้าง
ITV  พี่น้อง

ระมัดระวังกันหน่อยนะครับ

กระแสข่าวลือเริ่มรุนแรงอีกแล้ว

งบน้อย
ถ้าวันเด็กมัน บึ้มอีกนะ

โวย โวย โวย โวย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ดีนะปีนี้ไม่ไปไหน หน้ามึน

ระมัดระวังกันหน่อยนะครับ

กระแสข่าวลือเริ่มรุนแรงอีกแล้ว

เรื่องคลื่นๆรึปล่าวค่ะ  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
เค้าได้ยินมาว่า ปีนี้คลื่นแรงโหมกระหน่ำ เลยหละ
ทุกท่านต้องระมัดระวังให้มากๆ
เค้าได้ยินมาว่า ปีนี้คลื่นแรงโหมกระหน่ำ เลยหละ
ทุกท่านต้องระมัดระวังให้มากๆ

ตูว่าแล้ว

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ด่าดีกว่าค่ะ

Las Noches Rubicundior
 งง  ข้างบนเขาเล่นมุขนะ ต้องขำสิ ไม่ใช่ด่า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 24