หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โรคจิต...  (อ่าน 36188 ครั้ง)

น้องดำ อะไรเหรอ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อย่างงี้เรียกว่าโรคจิตป่าวคะ
ชอบห่มผ้าไม่ว่าอากาศจะร้อนหรือไม่ร้อน หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หนิงชอบห่มผ้าหนาๆแล้วเปิดแอร์แรงๆ
เพราะกลัวยุงกัด  ฮิ้ววว

<3.
ผมชอบใช้แหนบดึงสิวเสี้ยนครับ กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
มีโอกาสหน้าพังได้นะ น้องบอส

ถ้าบีบสิวนี่ก็แย่แล้ว ถ้าใช้แหนบนี่ รูขุมขน จะได้รับบาดเจ็บ อย่างแรง

ถ้าไม่อยากหน้าพัง ใช้บริการ"สาม" ดีกว่านะ ดูดซะ เสี้ยนเลย
แต่ดูจากอวตารนี่
ใช้จมูกพี่กัมส์ก็ได้นะครับ (อิอิ)

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เสนอให้ใช้เทปผ้า 3m  แปะแล้วดึงสะบัดเอาครับ
เคยมีคนบอกว่าถ้า "ถ้อยคำไม่เหมาะสม" ICT ว่าวบ่อย ๆ แล้วจะทำให้สิวขึ้นหรอครับ
เป็นคนกลัวผี แต่ชอบดูหนังผีนี่โรคจิตมั้ยคะ  ไอ้มืดหมี

หน้ามึน
เป็นคนกลัวผี แต่ชอบดูหนังผีนี่โรคจิตมั้ยคะ  ไอ้มืดหมี

ผมว่าเป็นทุกคนเลยมั้ง

Today you , Tomorrow me.

แตนกลัวผี และไม่ชอบหนังผี ฮิ้ววว

นานๆ จะเข้ามาที
กลัวผีครับ แต่ไม่ชอบหนังหมู

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ชอบกินหมู แล้วก็ชอบดูหนังด้วยครับ
อย่างงี้เรียกว่าโรคจิตป่าวคะ
ชอบห่มผ้าไม่ว่าอากาศจะร้อนหรือไม่ร้อน หมีโหดดดด

เหมือนกันเลย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ชอบกินหมู แล้วก็ชอบดูหนังด้วยครับ

โรคจิตยังไง?

นู๋ชอบแมว
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13