หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โรคจิต...  (อ่าน 36176 ครั้ง)
 น่าจะเป็นกันหลายคนครับ

ผมด้วย  หมีโหดดดด
อาการแบบนี้เป็นได้กับทุกคนแหละครับ

ทางแก้มีสองอย่างคือ
๑ มีแฟน
๒ มีเพื่อน ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีแฟนเพื่อน  เกย์ออก

Somewhere over the rainbow.
นรกกินกบาลนะครับนั่น   (เหงื่อแตกพลั่ก)
แต่ความรักมันกินหัวใจนะครับ  กึ๋ยๆ

Somewhere over the rainbow.
"ชอบคิดไปเอง" ก็ดีนะครับ ไปไหนมาไหนเอง สะดวกไม่ต้องรอใครด้วย  ฮิ้ววว

อ๊ะ! ล้อเล่นครับ... แบบนี้ต้องพยายามหาอะไรทำ ไม่ให้ว่างพอจะคิดเรื่องอื่นได้ สบายใจดีด้วย นั่งสมาธิก็ดีนะครับ ใจเย็นลงด้วย

where there's a will there's a way
เวลาฆ่าสัตว์ตัดชีวิตจะรู้สึกผิดมากๆครับ ไม่ว่าจะเป็นสัตว์อะไรก็ตาม แมง หรือแมลงก็ไม่ฆ่า ยุงมากัดยังเป่าๆ อย่างงี้โรคจิตป่าวครับ   (เหงื่อแตกพลั่ก)
พ่อใจบุญ  เกย์ออก

เลวยั้นเงา
แต่ความรักมันกินหัวใจนะครับ  กึ๋ยๆ

อ้วก

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
เวลาฆ่าสัตว์ตัดชีวิตจะรู้สึกผิดมากๆครับ ไม่ว่าจะเป็นสัตว์อะไรก็ตาม แมง หรือแมลงก็ไม่ฆ่า ยุงมากัดยังเป่าๆ อย่างงี้โรคจิตป่าวครับ   (เหงื่อแตกพลั่ก)

ผมทำตรงข้ามหมดเลยครับ

ใช่ค่ะ เวลาฆ่าสัตว์ น้ำตาจะร่วงเผาะๆ  กรี๊ดดดดด

น้ำตาจรเข้

งบน้อย
ไว้ใจไม่ได้   กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา

แปลไม่เห็นออก  ชิ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13