หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โรคจิต...  (อ่าน 36190 ครั้ง)
 เหลือบ

ตอนเที่ยงคืนผมจะตื่นมาเข้าห้องน้ำ  ไอ้มืดหมี

อะไรดีหละ
ตอนตีห้า ไม่ว่านอนดึกแค่ไหนเราก็จะเริ่มตื่นตอนนั้น หน้ามึน

ไม่ต้อง [+] เพราะมันไม่แนว
ตอนเที่ยงคืนผมจะตื่นมาเข้าห้องน้ำ  ไอ้มืดหมี
นี่เป็นโรคคนแก่นะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอาแพมเพิร์สไหมปัน  เกย์ออก
เป็นโรคเข้าใจผิดคิดว่าตัวเองสวยค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เข้าใจผิดมากเสียด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอาแพมเพิร์สไหมปัน  เกย์ออก

ไม่ได้ชี่รดที่นอนครับ  โวย

มีอีกอัน

เคนเป็นเกย์ ทำไงดีครับ  ฮิ้ววว

อะไรดีหละ
ปรึกษาจิตแพทย์ครับ  ฮิ้ววว

หาผู้ชายให้เคน

งบน้อย
ไปเป็นแฟนเคน  เกย์ออก
ต้องมีผู้เสียสละแล้วแหละ  ไอ้มืดหมี
มันเป็นธรรมชาติของผู้ชายหรอก เกย์ออก

ธรรมชาติที่ไม่ใช่ธรรมชาติ ไอ้มืดหมี

อะไรดีหละ
ตอนนี้เริ่มติดนิสัยหูทวนลมจากพี่แล้ว(หรือว่าเป็นเอง)

ทำไงดีครับ ง่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13