หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หลง  (อ่าน 17866 ครั้ง)
สวัสดีปีใหม่ 2551 ครับ

กินรอบวง
เราไปเล่นจู๋อื่นกันเถอะตั้ง  ให้ลุงๆ เค้าคุยกัน  ลันล้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สวัสดีปี2552 ค่ะลุงหน่อง  ยิ้มน่ารัก
ฮา..........

(อิอิ)

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
 กร๊าก กร๊าก
สวัสดีปีใหม่ครับ

สมเป็นเมืองนักปราชญ์ จริงๆ มีแต่โคลงกลอน

ปีใหม่ปีนี้ ไม่ได้ไปเที่ยวงานกาชาดอุบลเลย
เพราะมัวแต่เมาอยู่บ้าน
ใครหลอ??
แต่สวัสดีด้วยและกันค่ะ ไหว้
ใครหลอ??
ใครหลอ??
ใครน่ะ สามโพสต์ติด  (อิอิ)

สวัสดี 2551 ค่ะ
นำแฟชั่นมากๆ  (อิอิ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สวัสดีนะครับลุง

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ใครหลอ??

แล้วคุณคือใคร มาโพสซะ 3 เทือติดๆๆ
สวัสดีก็แล้วกันด้วยครับ

ส่วนผม      ....
ผมคือลุงหน่อง 
ชื่อจริง นายซุ่นฮกไถ่ แซ่ปัง
อาชีพ ขายข้าวมันไก่และจัดรายการวิทยุชุมชน
การศึกษา จบ ป.5 ที่โรงเรียนฮั้วเฉียวกงฮัก แล้วเตี่ยก็ให้ออกมาขายข้าวมันไก่
ที่อยู่ปัจจุบัน  จ.อุบล
อดีต เป็นเยาชนที่ดีของประเทศ ( สับไก่ )
อนาคต เป็นคนที่ดีของประเทศ ( ไก่สับ )
นิสัย ไม่กินเหล้า ไม่สูบยา ไม่เที่ยว ไม่เจ้าชู้ และไม่เอาถ่าน
อคติประจำใจ ... หน้ามึน

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
โตขึ้นจะเป็นไก่สับเหรอครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โตขึ้นจะเป็นไก่สับเหรอครับ กรี๊ดดดดด

....โดน"ไก่"สับล่ะไม่ว่า..เอิ๊ก!   

นิสัย ไม่กินเหล้า ไม่สูบยา ไม่เที่ยว ไม่เจ้าชู้ และไม่เอาถ่าน

กร๊าก  คุณสมบัติดีเยี่ยมเลยค่ะลุงหน่อง 

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7