หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หลง  (อ่าน 17869 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ   ไหว้
สวัสดีปีใหม่ด้วยค่ะ   ลันล้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไม่ได้เจอลุงหน่องซะนานเลย

สวัสดีปีใหม่เช่นกันค่ะ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
สวัสดีปีใหม่ด้วยครับ  ลุงหน่อง  ปลื้ม 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ลุงหน่องคือใครเหรอคะ งง

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
ลุงหน่องเป็นใครไม่รู้ แต่ขอสวัสดีปีใหม่ด้วยคนนะคะ ไหว้

ยิ้มน่ารัก

i lOvE RihAnNa!!
ตายแล้วเด็กสมัยนี้ไม่รู้จักผู้หลักผู้ใหญ่ผู้อาวุโสประจำเว็บ

สวัสดีปีใหม่ครับน้าหน่อง ฮี่ๆ

สวัสดีปีใหม่ค่า ลุงนิ้งหน่อง กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธ.ค. 2006, 20:45 น. โดย MoonShine » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สวัสดีปีใหท่ค่า ลุงนิ้งหน่อง กรี๊ดดดดด

ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
 ชิ เชอะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สวัสดีปีใหท่ ลุงหร่อว ครัย

แหยะ
สวัสดีปีใหท่ ลุงหร่อว ครัย

แหยะ

อ่านว่าอะไรคะ

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
สวัสดีครับ
สวัสดีปีใหม่ด้วยคนครับ   ยิ้มน่ารัก

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
สวัสดีปีใหม่ค่า ลุงนิ้งหน่อง กรี๊ดดดดด

นิ้งไม่ใช่ลุงนะคะ โวย

สวัสดีค่ะ ลุงหน่อง ลันล้า ลันล้า

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ลุงหน่องเป็นใครไม่รู้ แต่สวัสดีค่ะ
นิ้งไม่ใช่ลุงนะคะ โวย

สวัสดีค่ะ ลุงหน่อง ลันล้า ลันล้า
กร๊าก
สวัสดีปีใหม่ครับป้านิ้ง ลันล้า

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7