หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หลง  (อ่าน 17859 ครั้ง)
สวัสดีครับ  ฮิ้ววว
สวัสดีครับพี่หน่อง
(แหม นานๆ มาที ต้องประจบเอาใจกันหน่อยดิ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวัสดีครับพี่หน่อง
(แหม นานๆ มาที ต้องประจบเอาใจกันหน่อยดิ)

ให้รู้สึกเป็นหนุ่มขึ้นมาทันที ฮ่าๆๆๆ

หวัดดีทุกๆคนมากๆครับ ใครที่ไม่รู้จักผมก็สวัสดีด้วยครับ

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
สวัสดีค่ะพี่หน่อง  เพิ่งรู้จักค่ะ  เห็นโพสน้อย นึกว่าสาวกใหม่กว่า
เหลือบไปดู ตัวเลขข้างบนโพส เยอะแฮะ  แสดงว่าคุณภาพคับแผ่น  ฮิ้ววว

สวัสดีครับพี่ เคยเห็นพี่อยู่แวบๆเหมือนกัน
สวัสดีครับน้าหน่อง  ฮิ้ววว
สวัสดีครับ ลุงหน่อง  ฮิ้ววว
สวัสดีลุงหน่องค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าด้วยค่ะ ฮิ้ววว

สวัสดีครับลุงหน่อย จำได้แล้ว กรี๊ดดดดด

สวัสดีครับลุงหน่อย จำได้แล้ว กรี๊ดดดดด

จำได้จริงเหรอโต
 ฮิ้ววว

สวัสดีปีหน้าอีกทีครับพี่หน่อง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กร๊าก

สว ...
อ๊ะ รอบสามแล้ว  หน้ามึน
ฮา......

กร๊าก

คีนนี้  ( ถ้าไม่ง่วงซะก่อน ) จะเอารูปงานปีใหม่ที่ ทุ่งศรีเมือง จ.อุบลฯมาให้ดูกันเด้อพี่น้อง
ไปแระ 

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
สวัสดีปีใหม่ครับครับลุงหน่อง
ปีไหม่ลุงไปเมาไหนครับ
ขอห้อยท้ายรถไปหน่อยครับ ขอไปกินกลับแกล้มก็พอ  เกย์ออก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ที่ชื่อหนิง​ต้อง​มี​ "ห์​"  ​ก็​เพราะ​มาจากลุงหน่อง​ใช่​มั้ยเนี่ย​  ง่ะ

<3.
แหม เดี๋ยวก็ไม่ฮาสิครับลุงเอ๋า  เกย์แอบ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7