หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: คำฮิตติดปาก  (อ่าน 18951 ครั้ง)
ได้ค่ะเจ๊
ดีค่ะเจ๊

นานๆ จะเข้ามาที
สาธุอนุโมทนาบุญด้วย ครับ ผม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
​ใน​เอ็มเอสเอ็น​ ​ณ​ ​วินาทีนี้​

​ถ้า​ ฮิ้ววว ​แปลว่า​ ​เออออห่อหมก​
​ถ้า​ *-* ​แปลว่า​ ​กูขี้​เกียจคุยกะมึงละ​

บางทีหนิงชอบทัก *-* นะ
งี้หนิงก็ไม่อยากคุยแล้วดิ   ฮิ้ววว

<3.
ค่อนข้างหยาบคายหน่อยนะครับ

- ผ่อหน้าป้อคิงหยังบ่ะ (แปลว่า มองหน้าพ่อมึงเหรอ) (ภาษาเหนือ)

ปล. ขอโทษด้วยนะครับ ภาษาอาจจะไม่ค่อยสุภาพ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
อยากกินเด็ก  หื่น  คำนี้ติดปากมั่กๆ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
สวัสดีครับนักเรียน

เงียบได้แล้วครับ

ยังจะคุยกันอีกนานไหมครับ

พวกเอ็งยังจะคุยกันอีกนานไหม ถ้าอยากคุยจะได้เช็คชื่อให้แล้วออกไปคุยนอกห้อง
//อันนี้พูดเกือบทุกวันครับออกแนวจะติดปากแล้วครับ  ง่ะ

S♥NE - Goguma
 เฮ้ย!?  สอนที่ไหนคะเนี่ย

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ครูดีที่หนูรักคือครูที่งอนนักเรียนเรื่องคุยจนไม่มาสอนครับ ลันล้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ปัจจุบันติดชิทมาจากไอ้เร่

กำลังพยายามกำจัดอยู่ หน้ามึน

ผมติดคำว่า ฟัก  กร๊าก

sh ออกเสียงยากกว่า  ฮิ้ววว
ไม่อยากบอกชื่อ โรงเรียนเลยแฮะ กลัวเด็กๆมันจะเข้ามา

เอาเป็น ร.ร.แห่งหนึ่ง ในกรุงเทพ ย่าน พญาไท แล้วกันนะครับ

ฮี่...

สอนชั้นไหนอ่ะคะ

ปล. เว็บนี้มีครู 2คนแล้วใช่มะเนี่ย?  โห

ม ต้น กับ ม ปลาย ครับ

มีเยอะครับ แต่ไม่แสดงออก

กร๊าก

ว่าๆ
เริ่ดๆ
ดอกจริงๆ
เช็ดโด้ว
เป็นhia'ไรมากป่ะคะ

โตขึ้นหนูจะเป็นมังกร เย่!
ไม่เป็นไรครับ
สบายดีนะครับ
ไว้ค่อยคุยกันนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8