หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: คำฮิตติดปาก  (อ่าน 18948 ครั้ง)
สุดสุด

แนวว่ะ

เจ๊ดเป็ด

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อารมแบบว่า นะ แบบว่า ก็ ชอบพูดอย่างงี้เวลาเล่าเรื่อง จนคนฟัง ฟังไม่รู้เรื่องไปเลย
จัดไป  กับ เจ๊ดด...

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ

ลัคกี้ คุ๊กกี้ ~~  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
-อ่ะ กวนและ
-ทำมายยย
-3 วิ
-เครตๆ
 ฮี่...

กำลังโหลดข้อมูล .....
ครับ
ขอบคุณครับ
ขอโทษครับ
ไม่เป็นไรครับ
ยินดีครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
คะ
ค่ะ
คับ
อืม
อ่าฮะ  คริคริ
เฮ้ โห๋ยว จ้ะฉ์

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เอ่อคุณอ่าห์ครับ                                                                                   ครับ
งานของคุณผมชอบเลยทีเดียวนะครับ                                                    ขอบคุณครับ
แต่.. ผมว่าตรงส่วนนี้มันแปร่งๆ ไปหน่อยนะครับ                                      ขอโทษครับ
ถ้าไม่เป็นการรบกวนช่วยเพิ่มส่วนนู้น ส่วนนี้ ฯลฯ ให้หน่อยนะครับ             ไม่เป็นไรครับ
อ๊ะ ถึงเวลาแล้วผมขอตัวกลับก่อนนะครับ อย่าลืมเรื่องที่ฝากด้วยนะครับ    ยินดีครับ

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

คำฮิต นะ ไม่ใช่เฟิร์น  หมีโหดดดด

สบายดีไหมครับ
งานเยอะไหมครับ
เหนื่อยไหมครับ
พักบ้างนะครับ
กลับก่อนนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แหม คำฮิตติดปาก - หนวด  คำฮิตติดหู - ไอพอด  

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เงะ งง

i lOvE RihAnNa!!
หือ?
หา ?
ว๊อท?
อะไรนะ?
ดราฟท์เฮดครึ่งอิมแนวตั้ง
อะเสรัดหัวเสา
อกไก่คู่ไม้เนื้อแข็ง
ต่อม่อคสล.
ตงไม้ห่างเท่าไหร่นะ?
อ่าวหรอ
ไม่ใช่0.5เมตรหรอ
เลทติดเอฟ
 หน้ามึน

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8