หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: คำฮิตติดปาก  (อ่าน 18954 ครั้ง)
มีคำฮิตติดปากอะไรกันมั่งเอ่ยย????

ขอแนวๆ 555555* เพื่อจิ๊กไปใช้มั่ง  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

หมีโหดดดด หมีจริงๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ครับ
ดีครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ครับ
ดีครับ

ฮือๆ~ ผมเข้าใจครับคุณสถาปนิก ผมเข้าใจ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้โม่ โอ่โต๊กเก้!!!! เหวอ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
นะครับเฮีย(ล้อเล่นครับ)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ฮือๆ~ ผมเข้าใจครับคุณสถาปนิก ผมเข้าใจ

ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เชี่ยม!!!

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แม่ง
ง่าว
แสด
เอ้อ
โอเค
เชี่ย
ไม่ปลื้มเลย
เว้ย
โว้ย
โฮะ

ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อะฮ่า

อึฮึ

โอ๊ะโฮ๊ะ

อึฮือ......

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เออ...
เฮ้ย
แสด
ไอ้เฮ้
ชิบ
ค่ะ
ครับ
คร้าบบบบบบ
เจ้าค่ะ
อืมๆ
อ่าๆ
กูผิดเองล่ะ ผิดตลอด

พนักงานบริษัท.
อ้าก ตูจะบ้า  กร๊าก (จิ๊กพี่ซีมาอ่ะหนิง...กุ้ง55 เจ๋ง)
จำมะค่อยได้แฮะ ติดไปหมดอ่ะ ฮิ้ววว
เฮ้ย!!!
ปั๊ดตบกลิ้ง
ปั๊ดยันโครม (ติดมาจากเพื่อน)
 งง งง
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

อิคิ๊ ๆ

คิมู จี๊ ~

อืมๆ

แล้วไง

ว่าพรื๊อ

เหรอ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8