หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ป๋าเข้ามาดูหน่อย  (อ่าน 16869 ครั้ง)
 เหลือบ

Today you , Tomorrow me.
ผมว่าน่าจะลองเอาไป encode ดูนะครับ  เพราะถ้าจะทำ mv  ก็ต้องเข้าใจการ อิมพอตไฟล์ วีดีโอ   หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เพิ่มครีมด้วยมั้ยอะ  กรี๊ดดดดด
กลัวเค้าจะตอบว่า แค่ 25 บาท ยังจะเอาครีมอีกเรอะ น่ะ

ปล. กาแฟงั้นๆ  แต่คนขาย  ชนะเลิศ

ผมว่า เอา คนขาย ไป encode เป็น flv ดูก่อน ค่อยเอาไปทำ เป็น mvดีกว่ามั้ยครับ   หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เหรอๆ

ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยสิดา  หมีโหดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยวพี่แอนหลงรัก  ฮี่... (ไม่กล้าขอถ่าย)

จองแล้ว หมีโหดดดด
ปล. อันนี้เป๋ยิ่งกว่าจู๋เป๋อีกนะเนี่ย
ผมว่าน่าจะลองเอาไป encode ดูนะครับ  เพราะถ้าจะทำ mv  ก็ต้องเข้าใจการ อิมพอตไฟล์ วีดีโอ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผ่านไปถึงหน้าที่3 ป๋าที่คอยก็ยังไม่มา

ไปปั่นดึกกันเถอะ หมีโหดดดด
หายหนาวแล้วครับแย่เลย

หา อะไรนะ เหมือนมีใครถามอะไรตูหรือเปล่า   ฮี่...

ปล. ไม่เข้าใจคำถามอย่างเร็ง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ป๋ามาแล้วพวกเราไปเป๋ที่อื่นกันเถอะ    ลันล้า

มันไปเกี่ยวอะไรกับวินแอมเหรอครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 กร๊ากกกก ทำไรกัน

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไหนๆเดือนก็ขุดขึ้นมาแล้ว

วันนี้รถยางรั่ว เลยเอาไปซ่อม
ช่างซ่อมหน้าตาดี   หื่น(ผอมๆ  แต่มีกล้าม  อ๊างงงงงง) กรี๊ดดดดด

ขอหลักฐาน  หื่น

Las Noches Rubicundior
รอรถเสียอีกรอบก่อน

ปล. พักนี้เจอแต่คนหน้าตาดี   เลิกโสดดีมั้ยเนี่ย ลันล้า
หน้า: 1 2 [3] 4