หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: God fatheR V.2 illustrator  (อ่าน 16754 ครั้ง)
สวัสดีครับจำกันได้ป่าวไม่ได้เข้ามาตั้งนานแนะส่วนมากสถิตอยู่ ลลพ. อ๊ะ ฮิ้ววว วันนี้เอารูปใหม่ 2 รูปมาโชว์อาจจะไม่สวยอะไรขนาดนั้นนะเพราะพึ่งหัดเล่นเลยอยากให้พี่ๆรบกวน วิจารณ์ ด่า ชม ด้วยเน้อะ

อันแรกก็ทำไปเล่นๆแล้วมันก็ออกมาแปลกดี พอจะทำ bg กลับดูแปลกๆเลยเอางี้ดีกว่าลอง Mix กับ bg จริงที่ mix ดูมันก็เก๋าไปอีกแบบน๊ะ ปลื้ม

ส่วนอันนี้อันที่ 2 ครับลองทำอีกรูปดูบ้างถนัดสุดล่ะ ฮิ้ววว

ก็มีแค่นี้แหละครับ ^^ งานอื่นๆไปดูใน ลลพ. เน้อส่วนมากมีแต่ photoshop ครับ
ขอบคุณครับ  ไหว้

เอ้อขอแก้นิดนึงตรงรูปที่ 2 นะครับ เราพิมพ์ผิดแหละมันต้องเป็น walk follow your own dream สลับกันอ่ะ เดี๋ยวรอInternet ที่สายขาดในใต้หวันก่อนแล้วจะโพสแก้ให้น๊าไม่งั้นมันอืดมากเลยอะครับ
ขอโทษด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธ.ค. 2006, 20:06 น. โดย panutsss » บันทึกการเข้า

เฮ้ย ชอบรูปแรกค่ะพี่ต่อ  ลันล้า
(อยากให้พี่ต่อลองดราฟต์มากกว่านี้)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
photobucket มันของไต้หวันเหรอคะ ตอนนี้โหลดอืดมาก ง่ะ

ชอบรูปแรกอ่ะ  ลันล้า

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
ไม่รู้สิแต่รู้ว่ามันอืดเหมือนกันนะตอนนี้ ฮือๆ~

ไม่เห็นครับ  ฮิ้ววว

มันส่งผลถึงอเมริกาด้วยไงครับ  ฮิ้ววว
ตอนนี้ยังไม่เห็นรูปเลย รอโหลดมาตั้งนานแล้ว แยกออกไป view image ก็ไม่ไป ฮือๆ~

เห็นแต่แขนข้างที่ดำๆ

สรุปว่าเป็นตุ๊กแกที่สวยดีครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นแล้วค่ะ
เห็นด้วยกับนานาค่ะ ฮิ้ววว

สวัสดีครับจำกันได้ป่าวไม่ได้เข้ามาตั้งนานแนะส่วนมากสถิตอยู่ ลลพ. อ๊ะ ฮิ้ววว วันนี้เอารูปใหม่ 2 รูปมาโชว์อาจจะไม่สวยอะไรขนาดนั้นนะเพราะพึ่งหัดเล่นเลยอยากให้พี่ๆรบกวน วิจารณ์ ด่า ชม ด้วยเน้อะ

อันแรกก็ทำไปเล่นๆแล้วมันก็ออกมาแปลกดี พอจะทำ bg กลับดูแปลกๆเลยเอางี้ดีกว่าลอง Mix กับ bg จริงที่ mix ดูมันก็เก๋าไปอีกแบบน๊ะ ปลื้ม

ส่วนอันนี้อันที่ 2 ครับลองทำอีกรูปดูบ้างถนัดสุดล่ะ ฮิ้ววว

ก็มีแค่นี้แหละครับ ^^ งานอื่นๆไปดูใน ลลพ. เน้อส่วนมากมีแต่ photoshop ครับ
ขอบคุณครับ  ไหว้

เอ้อขอแก้นิดนึงตรงรูปที่ 2 นะครับ เราพิมพ์ผิดแหละมันต้องเป็น walk follow your own dream สลับกันอ่ะ เดี๋ยวรอInternet ที่สายขาดในใต้หวันก่อนแล้วจะโพสแก้ให้น๊าไม่งั้นมันอืดมากเลยอะครับ
ขอโทษด้วยครับ
ดูนานๆชอบรูป 2 แฮะ ลายเส้นดูดี
ดูนานๆชอบรูป 2 แฮะ ลายเส้นดูดี
อยากเห็นข้างล่างลงไปอีกชิมิล่า  เกย์แอบ
นั่นสิ ดูจากตีบรูปแล้ว ชัดแจ๋ว  แอบหื่น

คอน่ากัด

Las Noches Rubicundior
ยังติดเรื่อง Typography เหมือนเดิมครับ
ลองหาที่วางหรือแบบตัวอักษรที่มันเข้ากับงานมากกว่านี้จะแจ๋ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4