หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy New Year ล่วงหน้า.ครับ  (อ่าน 10129 ครั้ง)
ขอให้สาวกทุกท่าน และยักษ์ จงประสบแต่ความสุขกาย สุขใจ ไร้โรคภัย และทุกข์ใดที่จะมาเบียดเบียน ขอให้เว็บฟoนต์อยู่คู่อินเตอร์เน็ตตลอดไป  ไหว้

[ว่างให้เช่า]
<a href="http://ohaeey.f0nt.com/kara/play.swf?mp=df4c3ca05c868558b8735c9b4a8b21a5" target="_blank">http://ohaeey.f0nt.com/kara/play.swf?mp=df4c3ca05c868558b8735c9b4a8b21a5</a>

เพลงข้างบนนั้นเพื่อให้เข้าบรรยากาศที่พี่แตนอวยพร

สำหรับตัวผมเองรู้สึกดีใจที่เห็นสมาชิกฟอนต์ทุกคนยังอยู่กันอย่างอบอุ่น ไม่หายหน้าหายตากันไปไหนไกล

มีอะไรก็ช่วยเหลือกันอยู่เสมอๆ และหวังว่ามิตรภาพเช่นนี้จะยืนยาวไปอีกนานแสนนานทุกๆสมัยทุกๆปีใหม่  (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธ.ค. 2006, 10:57 น. โดย ชายคลอง » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สวัสดีปีใหม่ทุกๆ คนครับ  ลันล้า

... กอล์ฟจ๊ะ
เห้นด้วยว่าปีใหม่อาจจะไม่ได้เข้า มาที่นี่แน่ๆเลย    ฮือๆ~
แต่ก็สวัสดีปีใหม่นะคะ  ขอให้มีความสุขมากๆๆ  ขอให้เส้นทางที่ทุกคนเดินเป็นทางที่ดีที่สุด ขอให้หนทางต่อไปข้างหน้าพบแต่ความสุขแต่ถ้าเจอเรื่องทีแย่ๆๆก็คิดเอาไว้ว่า   มันต้องเป็นผลดีในภายภาคหน้าแน่ๆๆๆ  จะได้รู้สึกดีไงคะ  ลันล้า
ขอให้มีความสุขทุกคนนะคะ 
พระเจ้าอวยพรค่ะ    เกย์ออก เกย์ออก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ทุกๆคน มีความสุข ไร้ทุกข์ ไร้โศก ไร้โรค ไร้ภัย ไร้อันตราย
ไร้ความยากจน และไร้ "โสด"  ฮี่ๆ นะครับ
ขอให้สาวกทุกท่าน และยักษ์ จงประสบแต่ความสุขกาย สุขใจ ไร้โรคภัย และทุกข์ใดที่จะมาเบียดเบียน ขอให้เว็บฟoนต์อยู่คู่อินเตอร์เน็ตตลอดไป  ไหว้

ป๋าเรื่องที่คุยกันไว้ตกลงจาเอาป่าว ถ้าเอาเ่ด่วนัดจุด อีกทีหลังวันที่ 12 เน้อ..

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สวัสดีปีใหม่ทุกคนค่ะ
 ขอให้มีความสุขตลอดปีนะ
สวัสดีปีใหม่ครับ
ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงๆ
ใครที่เรียนก็ขอให้ได้เกรดดีๆ (ไม่ใช่ D)
ใครที่มีการมีงานทำก็ขอให้ขึ้นเงินเดิน+โบนัส+งานไหลมาเทมา
 ไหว้

กำลังโหลดข้อมูล .....

... สวัสดีปีใหม่ครับ ...

ขอให้มีความสุขตลอดปีที่จะถึงนี้ กันทุกคนเลยนะครับ ปลื้ม

Life is short, enjoy it!!!
สุขสวัสดิ์วันปีใหม่กับสาวกฟอนต์ทุกคนค่ะ

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

HAPPY NEW YEAR  ไหว้
                      BEST OF LUCK NAKA

ENJOYED WITH THE COMING NEWYEAR YEAH ปลื้ม

MISS U THAILAND

จ๊วบ

รักแท้แต่รอให้รวยก่อน(- -')!
สวัสดีปีหมู เลิก ใจหมา กันเถอะ ค๊าบบบบ พี่น้องงงงง ....  ปลื้ม

เพราะโลกกว้างไป หรือว่า ใจเราแคบเกิน
Sung Tan Chuk Ha ~ Happy New Year ค่ะ

ฉลองกันขำๆอย่าเกินเลยเน้อ ฮิ้ววว

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ของใหม่ก็อย่ารีบใช้หนักละ เดี๋ยวมันจะเก่าเร็ว

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
น่าจะเอากระทู้ปีใหม่ทั้งหลายมารวมกันเนอะ
ไม่รู้จะตอบอันไหนดี
สวัสดีปีใหม่(แฟนเก่า)

หน้า: 1 [2] 3