หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นเพื่อการปรับปรุงฟ๐รั่ม  (อ่าน 53305 ครั้ง)
รณรงค์ไม่คุยกันใน จมล ครับ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาไว้จีบกันอย่างเดียวใช่มะ?  หื่น

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ครับผม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มีห้องขาจรเกรียนๆเพิ่มด้วยก็ดีนะครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
เอ้อ  เจ๋ง

ชื่อห้อง ขาจรเกรียนๆ
ห้องจับเด็ก  หื่น

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ชื่อห้อง ดักเกรียน
ชื่อห้อง ดักเกรียน

กร๊ากกกก
ส่วนใหญ่พวกเกรียนมักจะไม่รู้ตัว
นั่นสิ  ฮือๆ~
ห้องเกย์โชว์

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีหน้าเสาธงด้วย เอาไว้ทำโทษหรือว่าให้รางวัลไง 555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
น่าจะมีห้องที่เกี่ยวกับงานโฆษณาพวกadพวกcoppyมั่งครับ กรี๊ดดดดด

ถ้าแบบนั้น กระจู๋เดียวก็พอ

ใช่ไหมครับ งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กระจู๋ เดียวก็พอ ครับ  หน้ามึน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18