หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันปั่นระเบิดกันเถอะ!!!!  (อ่าน 96805 ครั้ง)

เดี๋ยวพี่ไม่เที่ยวบ้านเอาปล่าว  กรี๊ดดดดด
เอาครับ

ไม่เที่ยวนะครับ  กรี๊ดดดดด

โฮฮฮฮฮฮฮฮฮฮ  ฮือๆ~

พิมพ์ผิด  โวย

ไปครับไป  หื่น

Las Noches Rubicundior
โอเคครับ ไม่เที่ยว  เกย์แอบปิ๊ง

จะปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  ฮือๆ~

มีแมงมุมแบบนั้นเยอะนะครับ  ไอ้มืดหมี

ใครกลัวแมงมุม  เกย์แอบ

ชิ

ว่าจะให้เจ๊มาจับกินสักหน่อย

ใครกลัวแมงมุม  เกย์แอบ

ผมเองครับ

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
ปีใหม่ คาดว่าไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลยครับ เซ็งๆๆๆๆๆมากครับ  อี๋~ อี๋~ อี๋~ อี๋~

( ป.ล. ปั่น )  กร๊าก
ขอบคุณครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่ได้เล่นหลายวัน เพราะติดสอบ
พอกลับมา เริ่มรู้สึกไม่อยากปั่นตะหงิดๆ
กลับมาเล่นคอม อย่างแรกที่ทำคือ ล้างดาวไปแล้วค่ะ  ฮิ้ววว

วันนี้มีมาอีก 6 หน้า โอ้วว  เอือม

there are no regrets in life, just lessons . .

เพลียเหรอจ๊ะ น้องจั๊ว  ยิ้มน่ารัก

ปั่นๆๆ...หายไปหายวัน...
อยากไปชอปปิ้ง...อยากออกไปเที่ยว...แต่บ่จี๊...เฮ้อ...

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
รู้สึกว่าจู๋นี้จะเงี๊ยบเงียบ เงียบแบบผิดปรกติ ขุดมาปั่นต่อละกัน  คริคริ
ใช่ๆๆ...ปั่นๆๆๆ...หึหึ...
ฮุยเล่...ฮุย...ช่วยๆกันขุดหน่อย เกย์ออก

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 33