หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันปั่นระเบิดกันเถอะ!!!!  (อ่าน 96764 ครั้ง)
ฮิ้ววว

คนเราน่าจะมีอัตราส่วนระหว่างความสาระกะไม่สาระพอดีๆ จริงมั้ยคะ
ถ้าเล่นมันหมดทุกกระจู๋
ใครจะอยากเข้าไปอ่านในสิ่งที่เรา... เอ้อ
มันเหมือนอ่านกะไม่อ่านก็ค่าเท่ากันน่ะ

ฮิ้ววว

จริงๆ เดือนว่ามันน่าเบื่อนะ
ทั้งคนที่มาอ่านแล้วเบื่อ
กะคนที่พยายามจะทำให้มันไม่น่าเบื่อ
เพราะการเตือนอะไรแบบเนี้ยมันทำให้บางคนรู้สึกไม่ดีจริงมั้ย

สรุป อยู่เงียบๆ ในมุมของตัวเองดีกว่า..แหยะ

เฮอะ

// ฮือๆ~ เจ๊เฟิร์น

เรียกเจ๊เหรอจ๊ะ   เกย์แอบ มามะ มองตาก็รู้ไส้  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
คือ...ทำไมบางเรื่อง...คุยได้กับบางคน...แต่บางคนดันไม่ชอบ...
แล้วทำไม...อยากคุย...แล้วคนที่อยากคุยดันไม่อยากคุยกับเราซะนี่...

แต่บางคนทุกถูกชะตาตั้งแต่เห็นชื่อล็อคอิน...ประมาณว่าออร่าจากชื่อมันบอกเลยว่าเข้าใกล้ได้...

บางทีเราคิดว่านะ..สาวกใหม่ๆก็อยากคุยนะ...
แต่ส่วนใหญ่ไม่ค่อยเกทกับเรื่องบางเรื่องที่คุยเลยไม่รู้จะต่อยังดี...

มันเกร็งๆ...บางคนก็รู้หรอกว่าแกล้งโหด...แกล้งจับผิด...น้องใหม่มันก็แบบนี้แหละเนอะ ไหว้

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
 กร๊าก อีกหน่อย (หมายถึงนานๆไป)
จะซึมซับไปเองครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....
มาแรกๆ ก็พยายามคุยกว้างๆ ไปก่อนค่ะ
มันเป็นไปไม่ได้อยู่แล้วที่จะรู้จักกับคนในเวลาสั้นๆ
ถ้าไม่ใช่เด็ก...

ยิ้มน่ารัก

คำๆ นี้ยังใช้ได้เสมอจริงๆ นะ
"อยู่ไปๆ เดี๋ยวก็รู้เองแหละ"

สู้ๆ ค่ะ แป๊ะยิ้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

รู้ได้ยังไงว่าแกล้ง  เกย์แอบ

อีกอย่าง สาวกใหม่เปลี่ยนซัก3คลาส ค่อยเปลี่ยนชื่อ
จะได้จำชื่อได้ คนที่เปลี่ยนชื่อบ่อยๆนี่ก็งงเหมือนกันนะ ฮือๆ~

เป็นเด็กใหม่ต้องอดทน  หมีโหดดดด

กว่าจะรู้จักหลายๆคนนี่ก็เคยผ่านวิกฤติ มรสุม ระยะแรกๆมาอย่างโชกเปียก

-*- ถึงขนาดต้องสู้ๆ.....
ต้องสู้...ต้องสู้จึงจะชนะ... ไอ้มืดหมี

รู้ได้ยังไงว่าแกล้ง เกย์แอบ
เอือม

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
ป้าเฟิร์นสอนหลาน กร๊าก

จำได้ๆ เพราะเจ๊มาก่อนหน้าเดือนแป๊บเดียวเอง
แต่เดือนไม่ใช่ป้า ฮี่ๆ

เป็นสาวกมา 9 เดือนกำลังอยู่ในช่วงเรียนรู้อยู่เหมือนกันค่ะ
ค่อยๆเรียนรู้ค่อยๆซึมซับแล้วจะเข้าใจสังคมนี้ได้มากขึ้น

(ช่วงนี้ชักติดบอร์ดอย่างรุนแรงนั่งเฝ้าทั้งวัน (เหงื่อแตกพลั่ก))

บางทีเจอคนเล่นไร้สาระมากไปก็รู้สึกแปลกๆอยู่เหมือนกัน เหลือบ

ใช่ๆ แรกๆ เข้ามาก็ปั่นลำบากเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
^

ขอไว้อาลัยให้แก่ข้อความข้างบนสิบวินาที
...ทุ้ย...

ปล. นี่เรารู้จักกันนะคะ ถึงเล่นกันรุนแรงแบบนี้ได้ นะลุงเอนะ กรี๊ดดดดด

หมีโหดดดด โฮหหหหหหหหหหหหห

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทุกคนล้วนลำบากหมด
มีเอคนเดียวที่มาแบบ....... .. . . .....

..เกย์

ปล. นี่เรารู้จักกันนะคะ ถึงเล่นกันรุนแรงแบบนี้ได้ นะลุงเอนะ กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 33