หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันปั่นระเบิดกันเถอะ!!!!  (อ่าน 96771 ครั้ง)
 หน้ามึน หน้ามึน

ซักเบลอตาม
หน้ามึน

(ก็ปั่นกันอย่างนี้แหละครับ)
เมื่อไร่เราจะได้เพื่อนคนนั้นซักทีนะ (รอเวลาอยู่)  เอือม
ปั่นด้วยคน  ฮี่ๆ
เนี่ยครับ  รอคุณหมอแมววาดต่อให้จบครับ

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=7048.0

กินรอบวง
ปั่น ฮี่ๆ
 เศร้า กำลังเศร้า ขออินในบทสักครู่ (ปั่น)
ปั่น ปั่น ปั่น เรามาปั่น ปั่นบอร์ดกันเถอะ
ปั่นแล้วอย่าทำเลอะเทอะ
ปั่นกันเยอะๆ ระเบิดแน่นอน ลันล้า

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
เข้าช่วงอิ่มตัวมานานแล้ว แล้วยังอิ่มอยู่ หน้ามึน

สมัยก่อน อิ่มแป๊บเดียวเอง เอือม
ไอ้ระเบิดนั่นให้พี่เต่าคนเดียวก็เอาอยู่แล้วครับ

หรืออาจจะจ้างดูโออย่างพี่กัมกับสามก็ได้  หน้ามึน
ปั่น ปั่น ปั่น เรามาปั่น ปั่นบอร์ดกันเถอะ
ปั่นกันเยอะๆ ระเบิดแน่นอน ลันล้า

เห็นด้วยครับ    ฮี่ๆ

โดนตัดหน้า 2 คนแน่ะ
ดูเหมือนชีวิตจะโดนตัดหน้าบ่อยนะคะ หน้ามึน

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน
 ง่ะ ง่ะ ง่ะ ง่ะ

ยอมโดนตัดหน้า แต่ไม่ยอมโดนตัดใจครับ
ยังรักเสมอ ไม่เคยเปลี่ยนแปลง

มาร่วมกันเสี่ยวระเบิดกันเถอะ!!!   ไหว้

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลาวระเบิดดีกว่าครับ  แบร่
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 33