หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันปั่นระเบิดกันเถอะ!!!!  (อ่าน 96766 ครั้ง)
พักนี้ก็เบื่อเหมือนกันค่ะ  ง่ะ
(ไปๆมาๆคุยกันเองเลยไม่รู้จะไปต่อยังไงดี)

อีกอย่าง เวลาจู๋มันเป๋ไปมากๆก็ไม่รุ้จะต่อยังไงเหมือนกัน

งั้นปั่นกันให้ตรงกะหัวข้อกันหน่อยดีมั้ย  งง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ทำอย่างไรล่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ในบางครั้ง ผมเบื่อ ผมก็มาปั่นที่นี่ก็หายเบื่อ

ในบางครั้ง ผมมาอยู่ที่นี่ผมยิ่งเบื่อ
คิดลบ account ตัวเองก็หลายครั้ง แปลงตัวเองเป็นอากาศก็เคย

ทั้งนี้ทั้งนั้น มันก็ขึ้นอยู่กับภาวะอารมณ์ในขณะนั้น ที่จะกำหนดพฤติกรรม  หน้ามึน

Today you , Tomorrow me.
บางทีปั่นมากๆ รู้สึกคล้ายๆตัวเองเป็นบอทยังไงไม่รู้  ฮิ้ววว
เคยรู้สึกเหมือนหมอแมวนะคะ
ที่จะปั่น แต่ไม่มีใครมาปั่นด้วย

เราเป็นนัก(อยาก)เขียน

รู้สึกทุกที ที่ไม่มีดาว  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ไม่เคยล้างดาวเลยนะ

แต่บางทีที่ไม่ได้เข้าไปจู๋อื่นๆบ้าง เพราะว่ามัวปั่นจู๋ที่มีคนตอบอยู่ ไม่ค่อยตอบสาระหรอก  เศร้า

นั่้งฮาอย่างเดียว แต่ช่วงนี้สมาชิกใหม่ๆ มาเยอะแล้วก็แบบ . . . แป๊ะยิ้ม

บางทีก็ . . .

Las Noches Rubicundior

....นะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ปั่นไปเลยเจ๊   ถ้าผมเป็นสมาชิกใหม่ ผม จะรู้สึกดีมากๆ ถ้ามีป้าแก่ๆมาคอยปั่นเป็นเพื่อน..... ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
^
^
^
^
^

ในความรู้สึก นี่ก็เด็กใหม่ 

แล้วถ้า ป้าแก่ๆ รำคาญเด็ก ที่วิ่งไปมา เสียงดังโหวกเหวก

ไล่ตีหัวป้า ตีหัวลุง ละครับ  กรี๊ดดดดด

ผมก็รุ้สึกดีไง ครับ ป้า   ลันล้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ฮิ้ววว ชั้นเกลียดแก

โชคดีนะที่เรารักเด็ก  ลันล้า

ต้องเรียกเฟิร์นว่าป้าหรือลุง  งง
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 33