หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันปั่นระเบิดกันเถอะ!!!!  (อ่าน 96768 ครั้ง)
เกรงใจเขาครับ กลัวจะเสียความเป็นส่วนตวน

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อันนี้คุยกันอยุ่กี่คนครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
นับดูสิครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ปั่นกระจู๋ นี่แนวๆ เดียวกับปั่นหุ้นหรือเปล่า   หมีโหดดดด
งั้นผมเก็บดาวก่อน 20 หน้าละ

5 คนมั้งครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ปั่นให้ตกลงไปสัก100จุดเลยดีไหมครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ปั่นให้ตกลงไปสัก100จุดเลยดีไหมครับ

กร๊าก หมอแมวจะแข่งกับ หม่อมอ๋วย หรือครับ
ให้สนธิมานด่าเล่นงายกรั้บ
(ให้สนธิมันด่าเล่นไงครับ)  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ยอมรับว่าปั่นไปนานๆก็เริ่มเบื่อ เห็นแต่คนเดิมๆและเพิ่มขึ้นๆ พอมีขาจรฮาๆมาก็ไม่ทันทุกที

สสัยต้องกัดนิ้วตัวเองแล้วขยายร่างเป็นขาจรกวนๆบ้างมั้ง กร๊าก
แม็คก็เคยกวนไม่ใช่เหรอจ๊ะห์ เกย์แอบ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ใช่ ฮิ้ววว
ลองดูก็ได้ แต่ว่าอาจจะโดน...ได้ครับ

จะปรับปรุงตัว ครับ  รุ้สึกตัวเองเริ่มปั่นเลอะเทอะ ผิดๆถูกๆ  ถ้าเป็นดาราคงถูกแบน ไปแล้ว ข้อหา ทำตัวเป็นตัวอย่างที่ไม่ดีให้แก่เยาวชน......

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมเองก็ปั่นไม่มีสาระ เหมือนกัน

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

หมีโหดดดด/ ยกมือเฉยๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 33