หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันปั่นระเบิดกันเถอะ!!!!  (อ่าน 96754 ครั้ง)

หลังจากการปั่นบอร์ดไปได้ระยะหนึ่ง จะเกิดอาการ ไม่อยากตั้งกระจู๋ใหม่
อยากตอบอย่างเดียว
อยากเก็บดาวอย่างเดียว

บางทีก็นึกขัดใจเล็กๆว่าทำไมตูนั่งรอตั้งนาน คนก็ออนกันหลายคนแต่ไม่มีใครแสดงความเห็นเลย

ช่วงนี้เริ่มเป็น  เอือม ไม่รู้มีใครเป็นเหมือนกันไหม ฮิ้ววว

เมื่อย้อนกลับไปดูในสถิติ จะเห็นว่าบอร์ดฟอนต์ ไม่ได้มีการปั่นใหญ่ๆมานานมากแล้ว
การตั้งกระจู๋มีมากที่สุดในช่วงเมษา-พฤษภา-มิถุนาถึง400กระจู๋.... และการปั่นก็อยู่ที่ประมาณ 1500-2000จุดต่อวัน
ช่วงนี้ กลับมีการตั้งกระจู๋เพียง200กระจู๋ต่อเดือน และมีการปั่นเฉลี่ย1000จุด ต่อวัน

ลองมองย้อนตัวเองดูแล้ว แค่ในหน้านี้ก็มีกระจู๋ที่ไม่เคยเข้าไปอ่านเลยถึง1ใน3
กระจู๋ขึ้นหิ้งเกือบครึ่ง ผมแทบไม่มีส่วนร่วมในการเป็นสาวกที่ดีเลย

ดังนั้นเพื่อการเป็นสาวกที่ดี เรามาเปิดกระจู๋ที่ไม่เคยอ่าน เรามาแสดงความเห็นจากความคิดของเรา
เรามาปั่นระเบิดกันเถอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธ.ค. 2006, 17:54 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 หมีโหดดดด/

เป็นบ้างค่ะ
มันจะเป็นตอนหมดพลัง

ไม่ก็รำคาญ...เอ่อ อ่า เอ้อ

ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
.......
เอ รู้สึกมีเดจาวูแปลกๆ  ไอ้มืดหมี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตอนนี้กำลังเบื่อปั่นครับ  หน้ามึน
บางทีอ่านความเห็นหมดทั้งกระทู้แล้ว สิ่งที่คิดจะพิมพ์ก็ปิ๊งขึ้นมา แต่ไม่พิมพ์
หรือบางทีก็พิมพ์เสร็จแล้ว แต่ไม่โพส  ฮิ้ววว
ถามหน่อยสิครับ
ถ้ามีคนมาปั่นเป็นจำนวนครั้งมากๆ(คนเท่าเดิม) จะเกิดผลเสียต่อserverหรือไม่ครับ

ถ้าไม่จะได้เปลี่ยนชื่อกระจู๋

ผม รู้สึกเป็นคนไม่ดีอย่างไงไม่รุ้ ครับ  ฟอนด์ ก็ไม่ได้ทำ ดาว ก็ไม่ได้ตั้งใจเก็บ  คือเข้ามา เพื่อหาเพื่อนคุยอย่างเดียวเลย  .... เศร้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ฮิ้ววว

ตอนมาแรกๆ ไม่เคยสนใจจะเก็บดาวเลยนะ
พอยุคกลางๆ จนถึงตอนนี้
กลับกลายมาเป็นอย่างนี้ได้ไงไม่รู้

ไม่คิดว่าตัวเองจะมาติดแหง็กได้ขนาดนี้

แล้วก็ไม่รู้ว่าจะเป็นแบบนี้อีกนานมั้ย

แต่

มีหลายครั้งที่รู้สึกแบบเบื่อๆ ไม่อยากจะปั่น อยากจะไป..
แล้วก็มีอีกหลายครั้งที่รู้สึก..อืม
อยู่ต่อก็ได้วะ

ช่วงสอบนี่มาปั่นน้อยกว่าที่เคยปั่นนะ
มาแบบว่า ชั่วโมงนึง เก็บดาวที่คิดว่าอยากเก็บได้พักนึง
จบ

เหลือแต่คุยกะคนรู้จักแค่นั้น

อืม.. อีกไม่นานก็คงจะกลับไปเป็นแบบเดิม
คือไม่ยึดติดเป็นสรณะได้มั้ง

อ๊ะ นี่ไม่ใช่จู๋ระบายอารมณ์นี่หว่า

แป๊ะยิ้ม

ถามหน่อยสิครับ
ถ้ามีคนมาปั่นเป็นจำนวนครั้งมากๆ(คนเท่าเดิม) จะเกิดผลเสียต่อserverหรือไม่ครับ

ถ้าไม่จะได้เปลี่ยนชื่อกระจู๋
เซอร์เวอร์ที่นี่ดีครับ  กรี๊ดดดดด

ไม่เป็นไรหรอก (ไม่เหมือนที่เก่า ...  อี๋~)
เป็นเหมือนกันครับ
ไม่กล้าตั้งกระจู๋ใหม่ด้วย กลัวแป้ก (แป้กมาเยอะ)

เอือม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อ้าวๆ คุณหมอรีไซเคิลกระจู๋ซะละ

เคยเบื่อปั่นกันบ้างไหม
ตอนนี้ก็เบื่อๆครับ

บางส่วนเป็นเพราะขี้เกียจ
บางส่วนเป็นเพราะเข้าไปอ่านแล้วเจอคุยกันเองสองสามคน
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ปั่นระเบิดยังไงครับ งงๆ
 เอือม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ปั่นระเบิดยังไงครับ งงๆ
 เอือม
เข้ากระจู๋ที่ไม่เคยเข้า
เข้าไปแล้วคิดกลั่นกรองความคิดในหัว ตอบไปเท่าที่ตอบได้ (ยกเว้นยังไม่อยากตอบ)
ถ้าคุยกันอยู่แค่สองสามคน ก็เข้าไปทำให้คุยกัน8-9คน
 หมีโหดดดด/ เย้้้

จะทำระเบิดเหรอคะหมอ

สนใจที่ปรึกษาส่วนตัวมั้ยคะ  เกย์ออก

หมอแมวตัดหน้าอะ  ชิ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 33